Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
kame2211982

Ghi text dim 2 lớp!

Các bài được khuyến nghị

Các bạn giúp mình với! Hồi trước có lần mình thấy và làm được đường kích thước 2 lớp như vậy nè. Chỉ một đối tượng dim thôi nha. Nhớ là giữa 2 hàng tren và dưới text có chèn kí tự ^/ hay /^^ gì đó mà giờ quên rồi. Có bạn nào biết chỉ mình với. Cám ơn các bạn trước nha!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Các bạn giúp mình với! Hồi trước có lần mình thấy và làm được đường kích thước 2 lớp như vậy nè. Chỉ một đối tượng dim thôi nha. Nhớ là giữa 2 hàng tren và dưới text có chèn kí tự ^/ hay /^^ gì đó mà giờ quên rồi. Có bạn nào biết chỉ mình với. Cám ơn các bạn trước nha!

chèn kí tự ngã trước + kí tự X (viết hoa)"

VD : "dòng trên \X dòng dưới"

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tíng năng anotative cho đối tượng hatch, trước giờ em chỉ dùng nó cho DIM, text, leader, (block),

giờ lại biết thêm đối với hatch, đúng là đi 1 ngày đàng, học một sàng khôn.

nhưng ai có thế nói thêm, cụ thể hơn về việc điều chỉnh tỉ lệ tô của hatch (có đặc tính anotative) qua việc dùng layout không ạ!

cái này chắc cũng dài,vậy cứ mặc định là em đã nắm được cách dùng đối với đối tượng DIM, text, leader rồi đi, các anh chị nói tiếp cho đối tượng Hatch nhé, cám ơn diễn đàn rất nhiều!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo