Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
letanloc1989

ko biết thiếu font chử gì :(

Các bài được khuyến nghị

ai biết bản vẻ này bị thiếu font chử gì ko ? chỉ em với ! em đang cần gấp để tham khảo làm đồ án mà ko dc dc mấy cái chử này ! luôn tiện cho em xin cái link của font chử để em down về lun nhe :D thank cả nhà nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

ai biết bản vẻ này bị thiếu font chử gì ko ? chỉ em với ! em đang cần gấp để tham khảo làm đồ án mà ko dc dc mấy cái chử này ! luôn tiện cho em xin cái link của font chử để em down về lun nhe biggrin.png thank cả nhà nhiều

Bạn gởi hình mà không gởi file cad thì không thể biết font gì. Bạn thử dùng lệnh "LIST" rồi chọn vào 1 text sẽ thấy font của nó.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ai biết bản vẻ này bị thiếu font chử gì ko ? chỉ em với ! em đang cần gấp để tham khảo làm đồ án mà ko dc dc mấy cái chử này ! luôn tiện cho em xin cái link của font chử để em down về lun nhe biggrin.png thank cả nhà nhiều

Chính xác font gì bị thiếu thì mình không biết, nhưng chắc chắn đó là font có bảng mã TCVN3. Có thể là font truetype (ABC) hoặc font shx. Bạn có thể search các loại font này trên Google hoặc CADViet.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chính xác font gì bị thiếu thì mình không biết, nhưng chắc chắn đó là font có bảng mã TCVN3. Có thể là font truetype (ABC) hoặc font shx. Bạn có thể search các loại font này trên Google hoặc CADViet.

Nếu chính xác là font có bảng mã TCVN3 có thể tạm thời sửa chữa lại đươc bằng cách : MA quét theo phông chữ khác thay thế.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay