Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
tuanbk06

Lỗi In Cad 2007: nhờ các bạn giúp.

Các bài được khuyến nghị

Nhờ các bạn giúp cho. Lúc trước mình dùng không bị sao hết. Mình mời cài lại cad. Giò mình in thì không in luôn 1 lần được phải chờ máy in chạy bản vẽ ra rồi cad mới cho in bản vẽ mới.Ai giúp mình với. cảm ơn nhiều. Mình dùng Cad 2007

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bình thường máy in chưa chạy xong. mình vẫn in tiếp được. nhưng mình mới cài cad lại thì không làm được như vậy. phải chờ máy in chạy ra xong bản in đó mới cho mình in bản tiếp theo ah. Mình in 1 lần 50 , 60 chục bản mà làm vậy chắt mất nửa tiếng quá. Ai có biết làm sao chỉ cho mình với. cảm ơn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bình thường máy in chưa chạy xong. mình vẫn in tiếp được. nhưng mình mới cài cad lại thì không làm được như vậy. phải chờ máy in chạy ra xong bản in đó mới cho mình in bản tiếp theo ah. Mình in 1 lần 50 , 60 chục bản mà làm vậy chắt mất nửa tiếng quá. Ai có biết làm sao chỉ cho mình với. cảm ơn nhiều

Mình cũng bị như bạn rồi! Bạn bấm ctrl + P sẽ hiện lên bảng in đó. Rồi bạn bỏ dấu tick ở chỗ Plot in background. Mình làm như vậy được, bạn thử xem có được không nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo