Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
romeo1982

Lỗi thanh express

Các bài được khuyến nghị

em cài cad xong rồi, thanh express cũng hiện lên mà không sử dụng được lệnh nào trong đó cả tại sao vậy các bác, một số lệnh cad lại hiện dấu ? phía trước nữa, có bác nào biết chỉ dùm em gấp gấp để còn làm việc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em cài cad xong rồi, thanh express cũng hiện lên mà không sử dụng được lệnh nào trong đó cả tại sao vậy các bác, một số lệnh cad lại hiện dấu ? phía trước nữa, có bác nào biết chỉ dùm em gấp gấp để còn làm việc.

Acad version nhiêu hả bạn?????????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn nhập lệnh EXPRESSTOOLS để khởi động Express Tools libraries.

From Help :

To activate the AutoCAD Express Tools, use the EXPRESSTOOLS command.

The library files for the AutoCAD Express Tools are not loaded at AutoCAD startup by default. This was done to reduce the time needed to load AutoCAD. The libraries load the first time that an Express Tools command is issued, creating a delay the first time you use an Express Tool in an AutoCAD session. You can use the EXPRESSTOOLS command to force the AutoCAD Express Tools libraries to be loaded at the beginning of the AutoCAD session.

If the AutoCAD Express Tool commands are available on the command line but the Express menu is not displayed, use the EXPRESSMENU command to display the menu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo