Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
linhpy

các anh vẽ nova pro cho em hỏi vơi ạ ?

Các bài được khuyến nghị

linhpy    0

Em chào các anh.em la SV mới ra trường.em đang tập Tk Đường bằng nova,em có mượn đc ở bên C.ty tư vấn 1 bản vẽ khảo sát và thiết kế trong đáy có đầy đủ số liệu.các anh chỉ giúp em cách nhập các số liệu đấy vào trong nova để có thể từ đấy vẽ lại được 1 bình đồ...các anh chỉ rõ cho em với.cảm ơn các anh trước!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Nhân viên trong cty sẽ có câu trả lời thỏa đáng nhất cho bạn.

Việc nhập các số liệu Khảo sát tùy thuộc vào cách thức Ksat mà cty bạn thực hiện. Nhưng nếu làm bằng Nova thì đều có chung 1 lệnh để nhập là RTDN.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu bên khảo sát họ cho bạn thì nó là file NTD rồi. Bạn mở ra bình thường thôi. Đánh lệnh T mở file lúc đó có luôn bình đồ cho bạn thôi mà. Các bước thiết kế tiếp theo bạn đọc hướng dẫn. Rất dễ sử dụng mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nếu là bản ntd thì bạn có thể dùng được ngay,còn nếu là bản cad thì dù học dụng phần mềm nào đi nữa thì mình vẫn phải dùng lệnh rtdn để nhập lại là được mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo