Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
kyniemdepkvt

Em cài không đc Autocad 2012. các anh chị chỉ dùm e.

Các bài được khuyến nghị

Hiện lên bảng thông báo này là do máy bác chưa cài Net Framework 4.0.

Giải quyết: Khi hiện lên bảng thông báo này thì bác kích vào Update để cad cài net framework 4.0 có sẵn trong đĩa cài cad 2012. Quá trình cài Net 4.0 hết khoảng 5min.

Chúc vui

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

dowload về rồi bác à. nhưng vẫn ko được. lúc trước dùng win7 thì cài được cái đĩa này. nhưng mà mới cài lại win XP thì ko chạy được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em cài không đc Cad 12 mấy anh chị chỉ dùm e. bấm vào install nó cứ hiện ra cái bảng này. ai g iúp dùm em. hix

BẠN MỚI CÀI LẦN ĐẦU À

HẦU NHƯ MỌI PHIÊN BẢN 2012 VỀ SAU VÀ WIN 8 CŨNG YÊU CẦU MÁY CÓ NET FRAMEWORK 4.0 HẾT

VÌ VẬY BẠN PHẢI CÀI VÀO MỚI CÀI ĐƯỢC CAD 2012

BẠN LÀM NHƯ SAU

1.NẾU NHÀ CÓ MẠNG THÌ KÍCH VÀO UPDATE, CHƯƠNG TRÌNH SẼ TỰ DOWNLOAD VỀ CÀI CHO BẠN

2.NẾU NHÀ KHÔNG CÓ MẠNG THÌ BẠN TẢI CHƯƠNG TRÌNH NÀY VỀ CHẠY CÀI XONG KHỞI ĐỘNG MÁY VÀ CÀI CAD.THẾ LÀ XONG.HEHE

http://download.microsoft.com/download/9/5/A/95A9616B-7A37-4AF6-BC36-D6EA96C8DAAE/dotNetFx40_Full_x86_x64.exe

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em cài không đc Cad 12 mấy anh chị chỉ dùm e. bấm vào install nó cứ hiện ra cái bảng này. ai g iúp dùm em. hix

cai nay minh cung bi.update roi nhung ma reset xong de cai thi no lai hien bang nay len khong biet cai the nao nua.ai biet chi gium minh nhe! thank's

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã bõ công cài CAD2012 rồi, các bác em nên cố gắng thêm tý nữa, Downloads CAD2013 về cài đặt cho nó lành!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn nói sớm hơn, ví dụ trước 9 giờ hôm qua thì tôi đã không mua Cad 2012 để cài. hướng dẫn trong đó cực dễ, tuy rằng cũng phải ít nhất 1 lần cài bản crack , như 2008 chẳng hạn mới biết cách làm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cài pramework 4.0 ko được thì bạn phải down thêm wic_x86_enu.exe về cài ,cho thằng này chạy trước chạy xong rồi mới cài được thằng net framewoks kia,nó có bản 32 với 64 đó bạn xài bản nào down bàn đó.Không có thì pm lại mình up sau

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo