Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
thanhphuc_mta

Xuất hiện lỗi khi chèn cọc trong nova!

Các bài được khuyến nghị

Em đang làm ĐATN giai đoạn TKCS,e chạy nova đến bước chèn cọc thì nova xuất hiện lỗi.A nào biết thì chỉ giùm em với!

nó báo lỗi như sau ạ: FATAL ERROR: Unhandled Access Violation Reading 0x0008 Exception at 6dd7141h

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
dunguss3581    5

Em đang làm ĐATN giai đoạn TKCS,e chạy nova đến bước chèn cọc thì nova xuất hiện lỗi.A nào biết thì chỉ giùm em với!

nó báo lỗi như sau ạ: FATAL ERROR: Unhandled Access Violation Reading 0x0008 Exception at 6dd7141h

làm số liệu trên topo thiết kế trên nova nhé. lỗi vậy xong rồi out luôn phải không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mọi khi mình chạy vẫn bình thường không sao cả!tự nhiên hôm nay mới gặp lỗi đó!có bác nào gặp rồi mà sửa được thì chỉ giùm mình nhé.thank!

Đây là file bình đồ của mình:http://www.cadviet.com/upfiles/3/75870_bd_chay_novachay_loi.dwg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tuyến đường của bạn nó nằm ở chỗ nào nhỉ.

Mình tìm theo cái tọa độ thống kê cọc thì nó ở chỗ khác không trùng với tọa độ tuyến. tìm mỏi cả mắt mà chẳng thấy tuyến đường nào cả.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình kẻ một tuyến mới chạy thì thấy bình thường có lỗi gì đâu.

Bạn đưa cho mình một tuyến có ở trên bản vẽ mình chạy thử xem nào.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
dunguss3581    5

bản vẽ của bạn không thấy tuyến đâu. bạn dùng nova nào? chạy trên cad 14 hay 2005? nếu trên cad 2005 thì file bạn up đã bị lỗi. theo tôi thì bạn chỉ có cách làm lại. không phải nova của bạn bị lỗi đâu.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo