Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
hakhoailang

[ hỏi ] mất menuload trong cad

Các bài được khuyến nghị

hakhoailang    2

em cài một bộ lisp để hỗ trợ trong quá trình thiết kế , ai ngờ khi cài nó lên thì lại mất toàn bộ các menuload của chương trình thiết kế khác . mỗi khi chạy chương trình thiết kế thì em lại phải sủa dụng lệnh menuload để gọi các menu của chương trình thiết kế.

mong các bác hướng dẫn em cách xử lý lỗi này .

em chân thành cảm ơn .

em đang rất cần .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Doan Van Ha    2.678

em cài một bộ lisp để hỗ trợ trong quá trình thiết kế , ai ngờ khi cài nó lên thì lại mất toàn bộ các menuload của chương trình thiết kế khác . mỗi khi chạy chương trình thiết kế thì em lại phải sủa dụng lệnh menuload để gọi các menu của chương trình thiết kế.

mong các bác hướng dẫn em cách xử lý lỗi này .

em chân thành cảm ơn .

em đang rất cần .

Bạn gởi 2 file lisp để load menu của 2 chương trình đó lên xem thử sao hè!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hakhoailang    2

cái thứ nhất là một chương trình thiết kế tầm 30 Mb , nó dc mặc định trong chương trình , quá khó với em để tìm ra nguyên nhan hay lisp , cái thứ 2 cũng là bộ lisp dc dóng gói thành exe cũng tầm 12 Mb .

bác hà có thể cho em nick yahoo để tiện trao đổi ko ? nhiều khi cần qua team nó trực quan hơn bác à .

bác giúp em nhé , Cảm ơn bác .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Doan Van Ha    2.678

cái thứ nhất là một chương trình thiết kế tầm 30 Mb , nó dc mặc định trong chương trình , quá khó với em để tìm ra nguyên nhan hay lisp , cái thứ 2 cũng là bộ lisp dc dóng gói thành exe cũng tầm 12 Mb .

bác hà có thể cho em nick yahoo để tiện trao đổi ko ? nhiều khi cần qua team nó trực quan hơn bác à .

bác giúp em nhé , Cảm ơn bác .

Bạn có thể trao đổi với tôi qua tin nhắn trên cadviet

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo