Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
pacico2002

không copy từ word sang cad được

Các bài được khuyến nghị

mọi người ơi,cho em hỏi tí,tại sao em ko copy từ word sang cad được nhỉ ,mặc dù đã làm theo : edit/paste specials/Autocad entities rồi mà ko hiện hình gì cả,trong cad trống ko .em làm theo cách này thấy có hình làm được , có hình làm ko được .còn past special ra các picture ,bitmap thì lại được,các pro giúp em với ,em mún copy ảnh từ word sang cad để chỉnh sửa .huhu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mọi người ơi,cho em hỏi tí,tại sao em ko copy từ word sang cad được nhỉ ,mặc dù đã làm theo : edit/paste specials/Autocad entities rồi mà ko hiện hình gì cả,trong cad trống ko .em làm theo cách này thấy có hình làm được , có hình làm ko được .còn past special ra các picture ,bitmap thì lại được,các pro giúp em với ,em mún copy ảnh từ word sang cad để chỉnh sửa .huhu

Làm sao con khóc? Cứ copy tấm ảnh đó và insert vô cad bình thường

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

đây là link : http://www.mediafire...6ov8red9n692qt8 các pro giúp mình nhé .copy sang cad phải sửa được kích thước nhá các pro

Không có việc chi khó chỉ sợ lòng không bền,

copy thì không nên..hiho. không có cao thủ nào có thể copy sang cad rồi mà sửa được kích thước như b yêu

cầu đâu bạn ak! [No edit]!

Với 2 hình ảnh sơ đồ cấu tạo máy thì có thể copy.

nhưng các hình ảnh còn lại ( diện tích, các đề xuất thông gió,hệ thống làm mát..đặc biệt là bản vẽ chi tiết quạt gió)bạn phải tự vẽ chứ!

Hiho. cũng bình thường không khó khăn chi mô!hiho!

Ai lại đi copy khi bạn đã có sự tương tự rồi để làm rồi nhỉ!

Chúc bạn thành công!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo