Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
vankiemquytong

Khóa lệnh Copy (Ctrl + C) trong file cad

Các bài được khuyến nghị

Truong_AAn    68

Bạn xuất ra *.DXB rồi import vào cad lại xem được không. Nếu không được thì fle đó khóa toàn bộ rồi. Bạn nhờ cao thủ phá khóa giúp cho

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Không biết tác giả bản vẽ này có dùng tiểu xảo gì không mà ở các đời cad cao thì không cóp gián được.

Nhưng ở cad r14 thì làm bình thường.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
quang_lac    15

FIle này họ khóa bản vẽ rồi. Ngay cả lệnh wblock, save as, export cũng không thực hiện được. Hay thiệt !!!!!!!!!!!!

đây có phải là Tuấn Anh ko nhẩy. Phá cái này thì đơn giản rùi, còn cách tạo thì hình như là họ sài Smartlock A đó

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
quang_lac    15

Hic, đọc comment nãy giờ chưa thấy bác nào chỉ em cách phá cả. Làm ơn chỉ giùm em với.

tạo 1 bản vẽ mới, insert bản vẽ của bạn vào bằng lệnh i, sau đó explode ra là copy được thui

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn bác, cách của bác em cũng làm rồi, tuy copy được sang bản vẽ khác nhưng không phá được lệnh khóa Ctrl + C, vì vậy tuy copy được sang nhưng file bản vẽ đó lập tức cũng bị khóa lệnh Ctrl + C luôn. Em mong bác chỉ em phá bỏ luôn lệnh khóa copy, kô sau này sửa bản vẽ bất tiện lắm.

Làm ơn giúp em!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo