Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
vo tuan kiet

Tab bản vẽ trong Autocad

Các bài được khuyến nghị

vấn đề của mình gặp ở đây là khi minh mở nhiều bản vẽ lên, mình muốn chuyển sang bản vẽ khác thì phải bấm Ctrl+tab hoặc vào window chọn bản vẽ mình định chuyển tới.mình làm như thế rất mất thời gian. Không biết các bạn trên diễn đàn có cách nào để các bản vẽ mình mở hiển thị lên trên thanh tiêu đề luôn không ạ, hoặc có phần mềm nào hổ trợ để làm được như thế không ạ,mọng các bạn chia sẽ kinh nghiệm và giúp mình với nhé. cám ơn các bạn nhìu.!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

vấn đề của mình gặp ở đây là khi minh mở nhiều bản vẽ lên, mình muốn chuyển sang bản vẽ khác thì phải bấm Ctrl+tab hoặc vào window chọn bản vẽ mình định chuyển tới.mình làm như thế rất mất thời gian. Không biết các bạn trên diễn đàn có cách nào để các bản vẽ mình mở hiển thị lên trên thanh tiêu đề luôn không ạ, hoặc có phần mềm nào hổ trợ để làm được như thế không ạ,mọng các bạn chia sẽ kinh nghiệm và giúp mình với nhé. cám ơn các bạn nhìu.!

Nhưng mình không dùng đc ứng dụng này trên cad 2013

Bác nào chỉ giúp e với đc hok?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vấn đề này bị lãng quên sao! nhờ các bác xử lí hộ unhiden tab cad2013 với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo