Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
xmangt

file cad recover

Các bài được khuyến nghị

Máy tôi bị lỗi ổ cứng. Tôi chạy recover chỉ lấy lại được file cad mà ko lấy lại được file bak. File cad này chỉ nhìn thấy ở dạng thumbnail, vẫn có dung lượng nhưng mở lại không thấy gì. File bản vẽ này tôi có dùng lệnh xref khung tên. Các file cad khác ko dùng lệnh xref thì vẫn mở được bình thường. Mong mọi người xem có cách gì chỉ tôi với. Thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Máy tôi bị lỗi ổ cứng. Tôi chạy recover chỉ lấy lại được file cad mà ko lấy lại được file bak. File cad này chỉ nhìn thấy ở dạng thumbnail, vẫn có dung lượng nhưng mở lại không thấy gì. File bản vẽ này tôi có dùng lệnh xref khung tên. Các file cad khác ko dùng lệnh xref thì vẫn mở được bình thường. Mong mọi người xem có cách gì chỉ tôi với. Thanks!

Bạn thử đọc bài viết này xem có làm ăn được gì không:

http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/kinh-nghiem/nhin-thay-file-o-thumbnail-nhung-khong-lay-lai-duoc-2-1528456.html

Good luck!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình có ý như thế này:

1. bạn cho cái xref khung ten vào chung thu mục với file bị lỗi sau đó mở lại có thể nó sẽ lên

2. nếu file đã hư mà recovery ko được bạn có thể tìm file Automatic save theo đường dẫn: C:\Documents and Setting\Administrator\local settings\temp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo