Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
fucololo

cho em hỏi về Sap 2000

Các bài được khuyến nghị

cho em hỏi 2 vấn đề với,

1, em cái sap 2000 v8 dùng quen rồi, nhưng mỗi lần F5 chạy thì có chạy, thông báo chạy xong nhưng lại ko hiển Show Forces/streses để em hiển thi ra kết quả. Em nghĩ do ko thích hợp vs win7 nên sau đó em đã cài sap2000 v12

2. Sau khi cài, sap v12 chạy kết quả rất lâu,và ko màn hình thông báo đã hoàn thành. Khi khao báo em đã tách ra thành từng lực cụ thể như : phân bố, tập trung, momen... và lực tổng hợp để khi ra kết quả có thể hiện từng biểu đồ do từng lực tác dụng và biểu đồ tổng. Nhưng nó lại ko được, mà chỉ hiển thị kết quả với 1 giá trị mặc ddingj là DEAR.

Ai biết giúp em với

<p class="ipsLikeBar right clearfix" id="rep_post_212115" style="margin: 10px 0px; padding: 0px; float: right; font-size: 11px; ">

•  

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

cho em hỏi 2 vấn đề với,

1, em cái sap 2000 v8 dùng quen rồi, nhưng mỗi lần F5 chạy thì có chạy, thông báo chạy xong nhưng lại ko hiển Show Forces/streses để em hiển thi ra kết quả. Em nghĩ do ko thích hợp vs win7 nên sau đó em đã cài sap2000 v12

2. Sau khi cài, sap v12 chạy kết quả rất lâu,và ko màn hình thông báo đã hoàn thành. Khi khao báo em đã tách ra thành từng lực cụ thể như : phân bố, tập trung, momen... và lực tổng hợp để khi ra kết quả có thể hiện từng biểu đồ do từng lực tác dụng và biểu đồ tổng. Nhưng nó lại ko được, mà chỉ hiển thị kết quả với 1 giá trị mặc ddingj là DEAR.

Ai biết giúp em với

Đã thế cài hẳn SAP14 đi bạn, mình dùng SAP14 cho Win7 64bit thấy chạy bình thường!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo