Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
hoang86

cach mở file co tên có ký tự bằng tiếng nga trong cad

Các bài được khuyến nghị

hoang86    0

cac bạn giúp mình mở một file có tên bằng tiếng nga trong cad 2004 mà không đổi tên file với,file mình ở thư mục D:\hoc tap\<ten file có ký tự bằng tiếng nga>

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Luxury037    39

cac bạn giúp mình mở một file có tên bằng tiếng nga trong cad 2004 mà không đổi tên file với,file mình ở thư mục D:\hoc tap\<ten file có ký tự bằng tiếng nga>

File tiếng nga hay tiếng gì ko liên quan tới việc mở dc hay không bạn ah. có thể cad2004 của bạn ko mở được những bản vẻ của version cao hơn. hoặc file bị lỗi. bạn có thể up file lên mọi người giúp cho.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoang86    0

không bạn ah,khi mở hộp thoai mở cua cad báo tên file la D:\hoc tap\??????. Dấu hỏi là tên file,nhưng mình đổi tên là tiếng anh thì đọc bình thường,chứ không phải minh mở cad version cao đâu.ý mình là không đổi tên file vì muốn quản lý mà. Cảm ơn ban đã reply.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoa dai nhan    51

Cái này là do Window không có phông tiếng Nga đó thôi, muốn mở được mà không phải đổi tên thì bạn download phông tiếng Nga về paste vào font trong Win là được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoang86    0

mình đã cài đủ phông rồi mà, nên windows của mình cũng như các phần mềm khác đều đọc được như bình thường chỉ có acad là không đọc được chữ, nó cứ hiện dấu hỏi chấm à. Cảm ơn bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo