Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
cadga

Anh em giỏi cad giúp với, không chuyển từ cad sang cad, cad sang word được

Các bài được khuyến nghị

cảm ơn 2 lúa nhiều hen, cuối cùng là lổi gì nhỉ

Bạn tham khảo topic này nhé:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=9909

Chúc bạn thành công!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Của bạn đây:

http://www.cadviet.c...ien_truc_ok.dwg

- 2 lúa save as cadR12 rùi open nó lại là xong. ==> ban hỏi lỗi gì 2 lúa khống biết.

Anh Hai Lúa giả nhời hay thiệt đó :D :D :D!!!

Trên đời ...nài sợ nhứt là biết mà khống nói, nói mà khống biết. Khống biết mà nói đúng thì không sợ bị vạ miệng hì hì hì..... :rolleyes: :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã gọi là thảo luận thì có nhiều ý kiến và các ý kiến đưa ra có thể giống nhau hoặc khác nhau…

Nhưng cái mục đích cuối cùng là đi đến vấn đề cần giải quyết.

Việc biết hay không biết vẫn sẵn sàng bày tỏ ý kiến … Sai cùng sữa, đúng cùng chia vui…

Dấu diếm làm gì mấy cái đó hả anh Hai chị Ba…

Giúp người giúp ta, trăm trận trăm thắng!

Nếu chỉ đưa ra kết quả mà không giải thích quá trình làm thì chả là Làm hộ phải không nào?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã gọi là thảo luận thì có nhiều ý kiến và các ý kiến đưa ra có thể giống nhau hoặc khác nhau…

Nhưng cái mục đích cuối cùng là đi đến vấn đề cần giải quyết.

Việc biết hay không biết vẫn sẵn sàng bày tỏ ý kiến … Sai cùng sữa, đúng cùng chia vui…

Dấu diếm làm gì mấy cái đó hả anh Hai chị Ba…

Giúp người giúp ta, trăm trận trăm thắng!

Nếu chỉ đưa ra kết quả mà không giải thích quá trình làm thì chả là Làm hộ phải không nào?

Bác em hỏi rất có lý: "kết quả mà không giải thích quá trình làm thì chả là Làm hộ phải không nào?"

Chưa có bằng chứng nào chứng tỏ là anh Hai Lúa giấm giúi giấu giếm ở đây cả. Anh ấy có đưa ra quá trình làm đó chớ:

"- 2 lúa save as cadR12 rùi open nó lại là xong. ==> ban hỏi lỗi gì 2 lúa khống biết. "

Còn em thì không có thời gian quan tâm đến chủ đề này nên em cứ gọi là đoán mò: "Trên đời ...nài sợ nhứt là biết mà khống nói, nói mà khống biết. Khống biết mà nói đúng thì không sợ bị vạ miệng hì hì hì..... :rolleyes: :rolleyes:"

Gửi AVYE!

Xin mượn lời nghệ sĩ Siu Black để nói với AVYE : “Tôi thích em rồi đấy! U òa…òa …òa ào…hà… hà … hà... !" Chị luôn ủng hộ những hoạt động mang tính cộng đồng cao của em!

AVYE hãy quay trở lại làm những công việc còn dang dở, những công việc AVYE yêu thích nếu “Anh vẫn còn thực sự yêu em”!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:D :D :D

- Dấu nghề để người khác nghĩ mình giỏi ==> cũng là 1 phương án chọn đáng suy nghĩ.

- Chẳng biết gì cả nên không nói, làm lụi lại được ==> cũng là 1 phương án chọn đáng suy nghĩ.

- Cái gì cũng nói được chẳng cần quan tâm đúng sai thì có thể tìm giáo sư họ Cù, còn 2 lúa chủ yếu làm đẹp cho đời là thấy vui rồi.

- :D :D :D

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã là xã hội thì muôn hình muôn vẻ không ai giống ai thế mới gọi là xã hội!

Nếu tất cả cùng ăn cắp thì lấy ai làm cảnh sát điều tra hình sự, ai là chủ tọa phiên tòa, ai là luật sư bào chữa đây???

Em ủng hộ anh Hai Lúa đã khẳng định quyền tự do dân chủ của mình: - Dấu nghề để người khác nghĩ mình giỏi ==> cũng là 1 phương án chọn đáng suy nghĩ.

Của bạn đây:

http://www.cadviet.c...ien_truc_ok.dwg

- 2 lúa save as cadR12 rùi open nó lại là xong. ==> ban hỏi lỗi gì 2 lúa khống biết.

Anh Hai Lúa ơi! Anh giấu nghề sao lại hở ra cái đuôi này: "2 lúa save as cadR12 rùi open nó lại là xong" ???!!!

Luật dân sự và hình sự của nhà nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam không có điều luật nào nói về hành vi giấu nghề. Chỉ có các doanh nghiệp mới có lệ làng là : "Cán bộ công nhân viên không được tiết lộ bí mật công nghệ của công ty ra bên ngoài , ai vi phạm tùy theo mức độ nặng nhẹ sẽ bị kỷ luật theo hình thức từ khiến trách, cảnh cáo đến buộc thôi việc."

Em cũng ủng hộ quyền tự do ngôn luận của bác em AVYE:39678_avyem_1.png

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

- :D :D :D

- Giải pháp lúa như vậy có được tính là giải pháp hợp lý không, hay chỉ 2 lúa mới được quyền xài?

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Công bằng mà nói thì chị ba hơi bị bắt nạt anh hai đó

Sự thật đã chứng minh anh hai lúa nhà mình rất chiu khó và sáng tạo

Phát minh cùa anh ấy đưa ra đều hết sức khiêm tốn về lời lẽ và có cái lý riêng của anh ấy

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đó là những điều mình cảm thấy thích nhất ở mỗi con người ở Cadviet.com

Họ sẵn lòng giúp đỡ mà không để ý gì đến cái sự đời thua được, giúp đỡ người khác cũng chính là 1 lần mình nhớ lại kỹ năng của mình. Có lẽ chẳng phải nói nhiều, mình chỉ biết nói lời cảm ơn Anh Hoành,Anh Tuệ,Anh Hai , chị Hoan, Hatinhsaycad,anhhungxd…(Có rất nhiều cái tên quen thuộc nữa mình không thể nhớ nỗi) cho phép mình chỉ nói …cùng tất cả mọi người trong diễn đàn Cadviet.com và 1 người mình cũng rất kính trọng là bác Phamthanhbinh-không biết mấy hôm nay bác ấy đi đâu mà hông có thấy chăm lo đến đời sống anh em chả nhỉ..?

Cảm ơn vì tinh thần xây dựng cao của mọi người!

Chúc mọi người thành công!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã là xã hội thì muôn hình muôn vẻ không ai giống ai thế mới gọi là xã hội!

Nếu tất cả cùng ăn cắp thì lấy ai làm cảnh sát điều tra hình sự, ai là chủ tọa phiên tòa, ai là luật sư bào chữa đây???

Em ủng hộ anh Hai Lúa đã khẳng định quyền tự do dân chủ của mình: - Dấu nghề để người khác nghĩ mình giỏi ==> cũng là 1 phương án chọn đáng suy nghĩ.

Anh Hai Lúa ơi! Anh giấu nghề sao lại hở ra cái đuôi này: "2 lúa save as cadR12 rùi open nó lại là xong" ???!!!

Sao anh Hai Lúa không giả nhời thẳng vào câu hỏi của em... :D :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đó là những điều mình cảm thấy thích nhất ở mỗi con người ở Cadviet.com

Họ sẵn lòng giúp đỡ mà không để ý gì đến cái sự đời thua được, giúp đỡ người khác cũng chính là 1 lần mình nhớ lại kỹ năng của mình. Có lẽ chẳng phải nói nhiều, mình chỉ biết nói lời cảm ơn Anh Hoành,Anh Tuệ,Anh Hai , chị Hoan, Hatinhsaycad,anhhungxd…(Có rất nhiều cái tên quen thuộc nữa mình không thể nhớ nỗi) cho phép mình chỉ nói …cùng tất cả mọi người trong diễn đàn Cadviet.com và 1 người mình cũng rất kính trọng là bác Phamthanhbinh-không biết mấy hôm nay bác ấy đi đâu mà hông có thấy chăm lo đến đời sống anh em chả nhỉ..?

Cảm ơn vì tinh thần xây dựng cao của mọi người!

Chúc mọi người thành công!

1)- Sao bác em lại lôi xềnh xệch cả "Anh Hoành, Anh Tuệ" và "bác Phamthanhbinh" vào topic này làm gì???

2)- Bác em đã thẽ thọt phát ngôn vô căn cứ, không có địa danh địa điểm: "Dấu diếm làm gì mấy cái đó hả anh Hai chị Ba…" thì "Anh Hoành, Anh Tuệ" và "bác Phamthanhbinh" cũng bó chân luôn, làm sao mà đỡ nổi???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hehe. Gìơ Hoan mà nói gì mình cũng cười! hehe! :wacko: :wacko: :wacko: :wacko: :wacko: :wacko: ///

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hehe. Gìơ Hoan mà nói gì mình cũng cười! hehe! :wacko: :wacko: :wacko: :wacko: :wacko: :wacko: ///

Biểu ...tượn cười thế này cơ mà : :D :D :D Bochan.com.vnamnet!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các anh cho em hỏi em coppy từ cad sang word không ra text , ra như hình ảnh có coppy được ra chữ như viết trong word ko?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay