Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
trankhoactm

Chuyển các bản vẽ cad và orcad sang pdf

Các bài được khuyến nghị

trankhoactm    10

Để thuận tiện cho việc in ấn và khi làm những mạch thủ công mà vẫn dữ nguyên các kích thước cho các bản vẽ không phải mang đĩa ra quán in. Em được biết có thể chuyển từ cad, word, orcad, ... sang đuôi pdf ai có kái này cho em nha! Em đang thử học thêm một ít điện tử mà!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
vanduong    536
Để thuận tiện cho việc in ấn và khi làm những mạch thủ công mà vẫn dữ nguyên các kích thước cho các bản vẽ không phải mang đĩa ra quán in. Em được biết có thể chuyển từ cad, word, orcad, ... sang đuôi pdf ai có kái này cho em nha! Em đang thử học thêm một ít điện tử mà!

Muốn chuyển CAD sang PDF (Bạn tìm trên diễn đàn đã nói rất nhiều về việc này),

Còn bạn muốn chuyển OrCAD >>> BDF thì theo mình không ổn khi mà bạn mang đi in sau đó về ủi lên mạch in thì kích thước không giữ được chính xác như trong OrCAD đâu, mà kích thước mà sai thì bạn làm sao mà khoan rùi cho linh kiện vào hàn chân được đúng không ? Riêng OrCAD bạn chỉ có thể in trên máy có OrCAD mới chính xác.

Chúc bạn thành công !

Còn bạn ở Thái Bình thì vô đây : http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=3602

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo