Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
lquocthinh

Có ai biết cách lấy password của file Cad không ?

Các bài được khuyến nghị

henbap    1
Mình có mấy file cad cài password nhưng mà quên mất pass rồi ! :leluoi: Giờ không mở được. Ai có cách gì không ? Giúp mình với đi !

Cái này thì đúng là : " thân làm khổ đời " :angry: :s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
meohoang    342
Mình có mấy file cad cài password nhưng mà quên mất pass rồi ! :leluoi: Giờ không mở được. Ai có cách gì không ? Giúp mình với đi !

Hình như trên mạng có đấy dùng google tìm nhe (phần mềm là Passware_kit_enterprise_V8)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nemo2004    100

có 1 cách duy nhất là ngồi do pass thôi chứ không có trương trình nào có thể mở được pass của file cad khi đã bị khóa đâu :leluoi:

Không tin bạn có thể hỏi nhân viên của autodesk VN họ sẽ trả lời cho bạn.

Nhưng nếu dũng trương trình dò pass thì cũng hên xui và mất rất nhiều thời gian bởi vậy tốt nhất là nếu dùng pass thì nên gi ra đâu đó để đừng quên pass.Mấy trương trình dò pass bạn có thể dow o đây Download do pass

Chúc bạn thành công.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
duongsatdn    762

Đề nghị của bạn rất tế nhị, dễ gây hiểu lầm, kiểu như "tình ngay lý gian".

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thodia007    0
Mình có mấy file cad cài password nhưng mà quên mất pass rồi ! ^_^ Giờ không mở được. Ai có cách gì không ? Giúp mình với đi !

Thì cứ nói đại là...đi xin thôi,chứ có chôm chỉa đâu mà lo.hee

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ksduc123    0

bạn ah. ko có cơ hội bẻ pass đâu. nếu pass nhỏ hơn 4 kí tự thì con cơ hội tìm lại. nếu = 4 KT mà 2 lần tìm ra 2 kq khác nhau đấy....sau này đừng quên pass nhe...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
duy782006    1.372
Mình có mấy file cad cài password nhưng mà quên mất pass rồi ! :undecided: Giờ không mở được. Ai có cách gì không ? Giúp mình với đi !

Nếu file này của người khác làm thì mình còn có cách ứng dụng khoa học kỹ thuật mò ra pass cho bạn chứ của bạn tự làm thì thua hẳn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nguyenbakien    31
Mình có mấy file cad cài password nhưng mà quên mất pass rồi ! :undecided: Giờ không mở được. Ai có cách gì không ? Giúp mình với đi !

Cái này dễ ẹt ah :cheers:

Bạn tắt hết chương trình. Sau đó click vào Start===> turn off==> turn off . Sau vài giây tháy màn hình đen thui nhu khi mở CAD ah.

Good luck!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo