Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
bigbreak

Giúp e vẽ hình chiếu thứ 3 với ak

Các bài được khuyến nghị

Trong cuộc sống, có đôi khi “cả giận, mất khôn” và “cả vú lấp miệng em”. Hai câu trên, câu trước tục ngữ, câu sau thành ngữ, khi dùng không phải đưa vào ngoặc kép, nhưng em vẫn cho vào ngoặc kép cho nó …hoành tráng.

Việc em đã nó nhỡ mồm với anh ở trên là điều không nên, lẽ ra em phải xin lỗi anh mới phải đạo làm em. Sở dĩ em lở lờ lơ đi vì em hiểu tính anh cũng là người sống đơn giản, xuề xòa và dễ tha thứ!

Cây ngay hay cây gian sống trong lầu son gác tía mới không bị chết đứng, còn nếu sống giữa …biển đời xuôi ngược, khó thoát khỏi tay của lâm tặc và nguy cơ cháy rừng luôn rình rập một cách rất khả thi…

Quan niệm sống của em là chấp nhận cuộc sống: “thế giới vốn không thuộc về bạn, vì thế bạn không cần vứt bỏ, cái cần vứt bỏ chính là những tánh cố chấp của chính mình”. Em không thích kiểu sống dĩ hòa vi quý sống lấy lòng tất cả mọi người, em chỉ thích được mọi người trêu trọc, mắng mỏ em càng nhiều càng tốt…

(Bữa trước em thấy anh giải câu đố của em rất có lý trong chủ đề Nghề cơ khí đố vui, có phải anh là dân cơ khí không???)

Mục đích của em Hoằn vào diễn đàn học tập, thư giãn vui là chính và không để tâm nhiều đến chuyện vụn vặt.

Nếu a là dân cơ khí chắc a sẽ ko "mua cái lồng 3d đểu" như hôm qua !

A là dân cầu đường, mà còn đc đào tạo ko "liên tục" nữa chứ ! Vì thế, thỉnh thoảng phải ghé mắt dzô các diễn đàn ngó ngang ngó dọc để học chỏi thêm, hy vọng mót từng củ, từng củ ... Có ngày sẽ đc một gánh nặng ! hic... hic ...

Oai ... hỏi... vì chẳng được học đã đời như những người khác ... (mới lượm đc củ 3d chưa tròn 3 tháng) ...

Hy vọng sau này sẽ đc Hoằn bày vẽ nhiều hơn !

Tóm tắt là vậy thôi ! tranh thủ cười cái cho đã, hic... hic ...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Nếu a là dân cơ khí chắc a sẽ ko "mua cái lồng 3d đểu" như hôm qua !

A là dân cầu đường, mà còn đc đào tạo ko "liên tục" nữa chứ ! Vì thế, thỉnh thoảng phải ghé mắt dzô các diễn đàn ngó ngang ngó dọc để học chỏi thêm, hy vọng mót từng củ, từng củ ... Có ngày sẽ đc một gánh nặng ! hic... hic ...

Oai ... hỏi... vì chẳng được học đã đời như những người khác ... (mới lượm đc củ 3d chưa tròn 3 tháng) ...

Hy vọng sau này sẽ đc Hoằn bày vẽ nhiều hơn !

Tóm tắt là vậy thôi ! tranh thủ cười cái cho đã, hic... hic ...

Em không dám vô lễ nói là anh đã "mua cái lồng 3d đểu"

Oẳn tà là ...roằn quá! Anh Hiệp mua phải hàng 3D ...giả rồi kìa!

Cầu mong anh gặp vui nhiều khi tham gia viết bài trên diễn đàn, viết bài chia sẻ và bài trả lời các câu hỏi cũng là hình thức học tập và thư giãn có hiệu quả nhất :rolleyes: :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo