Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
phungkien1007

có bác nào giúp em đơn hàng này không (tôn gập định hình )

Các bài được khuyến nghị

công ty em đang cần mấy loại này với lượng hàng thường xuyên đang cần tìm đối tác cung cấp các sản phẩn tôn gập định hình theo yêu cầu bên em.

Hề hề hề,

Việc làm sản phẩm này không quá khó. Tuy nhiên còn cần nhiều thông tin cụ thể hơn mới có thể quyết định như khối lượng đơn hàng tối thiểu, thời gian cung cấp, các tiêu chuẩn kỹ thuật về vật liệu về chất lượng sản phẩm, khung giá gia công .....

Vì thế nếu bạn thực sự cần thì nên có thêm thông tin để người sản xuất có thể tham khảo.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hề hề hề,

Việc làm sản phẩm này không quá khó. Tuy nhiên còn cần nhiều thông tin cụ thể hơn mới có thể quyết định như khối lượng đơn hàng tối thiểu, thời gian cung cấp, các tiêu chuẩn kỹ thuật về vật liệu về chất lượng sản phẩm, khung giá gia công .....

Vì thế nếu bạn thực sự cần thì nên có thêm thông tin để người sản xuất có thể tham khảo.

Chuẩn, mình có thể cung cấp cho bạn. Vui long để lại thông tin chi tiết về đơn hàng, công ty và bản thân bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chuẩn, mình có thể cung cấp cho bạn. Vui long để lại thông tin chi tiết về đơn hàng, công ty và bản thân bạn.

Hề hề hề,

Vậy ra Bachngoctung và phungkien1007 là một à??? Sao lại phải chơi hai nick như vậy???

Lưu ý là bạn cần chứ không phải mình cần. Các thông tin bạn đưa lên diễn đàn như vầy đâu phải là dành riêng cho cá nhân mình. Mình chỉ là góp ý với bạn cách đưa thông tin sao cho người đọc có thể hình dung được đầy đủ về công việc mà thôi.

Thông tin chi tiết về đơn hàng thì bạn phải là người cung cấp.

Thông tin về công ty mình thì mình không có quyền cung cấp cho bạn.

Thông tin về cá nhân mình thì bạn có thể tham khảo trên diễn đàn. Mọi thông tin chi tiết hơn mức đó thì không phải là cái mình muốn đưa lên diễn đàn. Vì vậy mong bạn thông cảm.

Hề hề hề,...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em Hoằn hiểu:

Chuẩn là bác Bachngotung đã nhận xét về bài viết của anh Bình

mình có thể cung cấp cho bạn. Vui long để lại thông tin chi tiết về đơn hàng, công ty và bản thân bạn là bác Bacngoctung muốn nói với chủ thớt

Giả sử có chuyện bác Phamngoctung chơi 02 nick mà bác ứ không làm điều gì xằng bậy, không làm trái pháp luật và vi phạm đạo đức, thuần phong mỹ tục của người Việt cũng là chuyện bình thường :rolleyes:

Cái quan trọng nhất ở đây là chủ thớt không đưa ra vật liệu của tôn thép gì ???

Các U, V, C làm theo tiêu chuẩn nào?????????????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo