Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
ducanhtran

Autocad 2004 sau khi crack thì ko mở được

Các bài được khuyến nghị

ducanhtran    0

Mình cài autocad 2004 sau khi cài xong và rack xong thì không thể mở được autocad. Vậy làm sao có thể sửa được lỗi này? Mong mọi người giúp đỡ! Đảm bảo cài và crack đúng quy trình

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn đã khẳng định là cài và crack đúng quy trình rồi mà không chạy được thì mọi người bó tay hết rồi. Chắc chắn phải có lổi gì đó, lổi như thế nào bạn phải nói rõ hoặc chụp hình gửi lên.

Nếu bản CAD này trước đó bạn đã sử dụng rồi thì rất có thể máy bạn bị virus

Nếu mới cài lần đầu thì mình khuyên nên down bản khác đi bạn à, mỗi một bản CAD có thể có nhiều cách crak khác nhau, không biết bàn của bạn hướng dẫn như thế nào nhưng theo mình biết thì Cad 2007 trở xuống thì chỉ cần chép 2 file trong muc crack chép vào thu muc cái đặt là xong.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ducanhtran    0

Bạn đã khẳng định là cài và crack đúng quy trình rồi mà không chạy được thì mọi người bó tay hết rồi. Chắc chắn phải có lổi gì đó, lổi như thế nào bạn phải nói rõ hoặc chụp hình gửi lên.

Nếu bản CAD này trước đó bạn đã sử dụng rồi thì rất có thể máy bạn bị virus

Nếu mới cài lần đầu thì mình khuyên nên down bản khác đi bạn à, mỗi một bản CAD có thể có nhiều cách crak khác nhau, không biết bàn của bạn hướng dẫn như thế nào nhưng theo mình biết thì Cad 2007 trở xuống thì chỉ cần chép 2 file trong muc crack chép vào thu muc cái đặt là xong.

Mình học tin mà. Với lại mình cài lui cài lại tương đối nhiều. Máy vừa mới bị virut ăn hết nên mới cài lại win

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hantinhsaycad    378

Mình học tin mà. Với lại mình cài lui cài lại tương đối nhiều. Máy vừa mới bị virut ăn hết nên mới cài lại win

Bạn là IT à ? thường thì anh em tôi phải hỏi bạn , nhưng ko sao bít gì nói nấy vậy :

Cad không khởi động được tôi thường gặp :

1. Vi rus đã xơi tái 1 hoặc nhiều File của Cad

2, Dung lượng ổ C gần hết ? ( ít gặp)

3 , Anti virus đã chặn ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ducanhtran    0

Bạn là IT à ? thường thì anh em tôi phải hỏi bạn , nhưng ko sao bít gì nói nấy vậy :

Cad không khởi động được tôi thường gặp :

1. Vi rus đã xơi tái 1 hoặc nhiều File của Cad

2, Dung lượng ổ C gần hết ? ( ít gặp)

3 , Anti virus đã chặn ?

Hì thật ngại quá. Thú thực máy mình vừa mới bị 58 virut làm hư cả hệ điều hành, nên mới cài lại. Mấy lần trước cũng như vậy. Vẫn cài 2004 vẫn ok ngon. Nhưng tự nhiên khi mới cài lại máy, làm sạch máy từ A thấu Z thì ko crack được nữa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nobita1    0

máy mình cài autocad 2007. mình đã cài đặt và cũng đã crack rồi mà sao sau khi mở cad lên thì nó lại hiện lên như thế này là sao vậy mọi ng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Huydgbok54    0

mình cài và crack xong autocad, khi mở lên thì bị như thế này. cài bản autocad 2005 cũng bị như vậy. Mình đang dùng win 7 32bit. Mọi hôm trên win 10 mình cài bộ autocad đó vẫn dùng được, và đã cài lên rất nhiều máy. Không biết sao lần này lại bị ntn ạ. Mọi ng ai biết chỉ giùm mình nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay