Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
buikhoinguyen2011

copy 2 bản vẽ thành 1 bản vẽ đúng tỉ lệ

Các bài được khuyến nghị

Mình có 1 file dự án tỉ lệ 1/2 nguyên gốc, bay giờ dự án mở rộng thêm dự án mới cũng tỉ lệ 1/2 mình muốn copy thành 1 file để dễ quản lý nhưng nó bị lệch (ví dụ nhưng đường xá ...) tỉ lệ bị lệch tọa đọ không nhiều bác nào có kinh nghiệm chỉ với, mình mới chập chửng học acad thôi tự học là chính nên không rỏ lắm. cảm ơn trước nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình có 1 file dự án tỉ lệ 1/2 nguyên gốc, bay giờ dự án mở rộng thêm dự án mới cũng tỉ lệ 1/2 mình muốn copy thành 1 file để dễ quản lý nhưng nó bị lệch (ví dụ nhưng đường xá ...) tỉ lệ bị lệch tọa đọ không nhiều bác nào có kinh nghiệm chỉ với, mình mới chập chửng học acad thôi tự học là chính nên không rỏ lắm. cảm ơn trước nhé!

Hề hề hề,

Nó có lệch tí ti thì mới có mới chứ cứ y như cụ thì còn mới nỗi gì.

Tại sao phải khổ vậy, đã có mới thì nới cũ luôn chơ còn vấn vương làm chi cho khổ rứa???

Cứ đồ mới mà dùng, khỏi lăn tăn gì. Tội vạ đâu đã có chủ dự án lo.

Hề hề hề,...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

oh pac Bình nói có lý nhỉ, nhoc ko đọc kỹ :D nếu cùng 1 dụ án giờ dự án đó mở rộng thêm 1 phần nào đó rộng ra mà ko có cập nhật dự án phần dự án cũ thì mới cần ghép lại, mà ghép bị lệch thì do chủ đầu tư, còn nếu mở rộng đã có phần cũ mà ghép vô bị lệch thì so với bản cũ là do người te vừa mở rộng vừa chỉnh sữa lại toạ độ thì như pac Bình cứ có mới nói cũ cho phẻ, còn lại thế lào " mặc xác bây " cho seo làm vậy ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo