Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Bùi Nam Định

Cảm ơn các bạn đã giúp!

Các bài được khuyến nghị

Mình mới học có nhiều đều chưa biết các bạn chỉ mình nha. Mình đang vướng ở lệnh array tạo dãy hình tròn nhưng bắt tâm hòai ko được.

Dữ liệu mình gởi qua file đính kèm các bạn xem chỉ mình với, hi62i sáng giờ có một lệnh này mà chưa xong!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình mới học có nhiều đều chưa biết các bạn chỉ mình nha. Mình đang vướng ở lệnh array tạo dãy hình tròn nhưng bắt tâm hòai ko được.

Dữ liệu mình gởi qua file đính kèm các bạn xem chỉ mình với, hi62i sáng giờ có một lệnh này mà chưa xong!

Mình copy hình đưa vào Word sao vào kiểm tra ko thấy co ai biết cách đưa hình lên để các bạn chỉ mình được ko?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trường hợp của bạn giông topic của bạn "hỏi vẽ ngôi sao trong đương tròn".bạn vào đó tham khảo.

Các bạn hỏi không rõ.nhiều khi mọi người muốn giúp cũng chẳng biết đâu mà lần..hii....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trường hợp của bạn giông topic của bạn "hỏi vẽ ngôi sao trong đương tròn".bạn vào đó tham khảo.

Các bạn hỏi không rõ.nhiều khi mọi người muốn giúp cũng chẳng biết đâu mà lần..hii....

Minh muốn đưa hình lên nhưng copy đưa lên ko được bạn biết cách nào ko?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu bạn ko có đk về time hãy tham gia lớp cơ bản online của anh Hoanh "PR" dùm anh ^^, từ từ sẽ biết hết. Có đk đăng ký 1 lớp học ở trung tâm cho nó bài bản. Bạn mới học cái gì cũng post lên thứ 1 nghẹt 4 run, thứ 2 mấy huynh ko phải ai cũng dư time chỉ bạn hết

Ps: ý kiến của nhoc các huynh thấy đc ko :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo