Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
langtumaulanh

Mời các cao thủ 3D vào thảo luận và dựng 3D khối chắb sóng

Các bài được khuyến nghị

Xin chào các bác!

Hiện em đang dựng hình 3D theo bản vẽ trong file đính kèm! nhưng không có cách nào dựng được kích thước chuẩn theo bản vẽ !

Vì thế em chân trọng mời các Pro cùng nhau thảo luận và thư sức nha!

http://www.cadviet.c...807124050_1.pdf

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hoan1111    694

Bản vẽ của anh nhỏ quá khó đọc khi phóng to. Chắc chỉ có anh Hai Lúa là hướng dẫn được anh vẽ thôi!

Anh phải dò dẫm vẽ dần từng phần một, ...Ngoài anh có thể tìm kiếm thông tin về hình ảnh trên mạng các hình ảnh thật về tấm chắn sóng để dễ hình dung vật thể...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bản vẽ của anh nhỏ quá khó đọc khi phóng to. Chắc chỉ có anh Hai Lúa là hướng dẫn được anh vẽ thôi!

Anh phải dò dẫm vẽ dần từng phần một, ...Ngoài anh có thể tìm kiếm thông tin về hình ảnh trên mạng các hình ảnh thật về tấm chắn sóng để dễ hình dung vật thể...

Thanks bạn! các kích thước trong bản vẽ khó đọc nhưng sau một hồi mò mẫm thì mình cũng tạm dịch được các kich thước trong bản vẽ. Có điều có một vài kích thước không đươc khớp trong bản vẽ mà mình chưa biết sai ở chỗ nào!

Đây là hình ảnh và kích thước mình mò mẫm ra các ban tham khảo xem " Sorry cả nhà mình sẽ up bản cad lên sau "43706_2.jpg43706_1.jpg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo