Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
khacthieu

Lỗi cad không in được.virus lạ

Các bài được khuyến nghị

khacthieu    0

Hiện tượng của em không phải bị mất lệnh mà cứ nhấn lệnh in là đơ luôn bản cad đó( NOT RESPONDING).dùng lisp để in cũng đơ luôn.cho sang máy khác thì in ngon lành.em cũng không hiểu cad của em đang bị lỗi gì nữa,đã dùng mọi cách sửa các bác post lên mà không ăn thua!hic

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
sgcq    701

2 lúa ko nghĩ là bạn đã dùng mọi cách. :D :D :D

Đề xuất 1 số gợi ý:

1. brandnew install win+cad

2. Teamviewer

3. Chụp hình + quay phim lỗi khi nêu câu hỏi.

4. Buy a brandnew set of computer.

5. Send your computer to the bin.

6.......

7. Cả 6 cách trên làm cùng lúc.

Nếu đã sử dụng đến cách thứ 7 mà vẫn chưa được, 2 lúa sẽ nhường một chổ của 2 lúa cho bạn. :D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sgcq    701

:D :D :D

2 lúa đề xuất phần mềm theo cấu hình này:

win 8 64 pro, cad2013, office 2007, 3d max 2009, photoshop + ai CS6, advanced systemcare ultimate 6.

Lý do: 2 lúa xài xuyên suốt từ năm ngoái đến nay ko thấy bị gì.

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhoclangbat    382

haha đúng là thấy bói mù xem voi :D, vì mấy chú cơ quan nhoc cũng gặp mí trường hợp nì nên nhoc đoán bậy thui.

- cad 2009 trở xuống cài trên win7 64 hình như bị xung đột chi rứa, sâu vào nguyên nhân phải hỏi mí bác IT í ^^, nhưng cũng tùy loại máy hãng nào. chú trong cơ quan xài máy hp win7 pro 64 cad 2007 chuyên môn bị vậy >>> mở lại bằng win xp thì ngon lành còn win 7 chú đó để dành dùng cad 2012 >>> bạn thử cài cad version từ 2010 trở lên xem sao cài bản cho 64 nhé.

-Chúc bạn may mắn

Ps: đc thì múc lun 2013 xem như ăn tết :D

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
khacthieu    0

haha đúng là thấy bói mù xem voi :D, vì mấy chú cơ quan nhoc cũng gặp mí trường hợp nì nên nhoc đoán bậy thui.

- cad 2009 trở xuống cài trên win7 64 hình như bị xung đột chi rứa, sâu vào nguyên nhân phải hỏi mí bác IT í ^^, nhưng cũng tùy loại máy hãng nào. chú trong cơ quan xài máy hp win7 pro 64 cad 2007 chuyên môn bị vậy >>> mở lại bằng win xp thì ngon lành còn win 7 chú đó để dành dùng cad 2012 >>> bạn thử cài cad version từ 2010 trở lên xem sao cài bản cho 64 nhé.

-Chúc bạn may mắn

Ps: đc thì múc lun 2013 xem như ăn tết :D

cảm ơn bạn nhiều nhiều.mình cài cad 2010 đã ok bạn ah

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo