Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
vipseever

Muốn tắc bảng thông báo khi vào CAD 2013

Các bài được khuyến nghị

vipseever    0

Mỗi khi em vào CAD 2013 thì nó lại hiện cái bảng welcome rất khó chịu. bây giờ muốn tắc nó như thế nào ợ ?

à màn hình của em ô vuông vuông bâyy giờ muốn tắc thì làm sao ? 

Có cách nào mở CAD 2013 nhanh không ? vì mỗi lần khời động vào mất cả mấy phút 

Em dùng win 8 64 bit. khi vào thì CAD ko full màn hình phía dưới còn thanh Công cụ của win, màn hình em lại chỉ có 13,3 in vậy có cách nào dùng full màn hình khi khởi động ko ?  

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hoan1111    694

Mỗi khi em vào CAD 2013 thì nó lại hiện cái bảng welcome rất khó chịu. bây giờ muốn tắc nó như thế nào ợ ?

Em dùng win 8 64 bit. khi vào thì CAD ko full màn hình phía dưới còn thanh Công cụ của win, màn hình em lại chỉ có 13,3 in vậy có cách nào dùng full màn hình khi khởi động ko ?  

Thường là có dấu chữ v ở ô  vuông nhỏ có trong bảng ..., anh bỏ chọn là lần sau nó không hiện ra nữa

Màn hình có các ô vuông vuông >>> anh thử ấn F7 xem sao???

Máy của em bấm đồng hồ bấm giây trước, khởi động AutoCAD chỉ mất 12 giây! Máy của anh mất mấy phút là quá chậm!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hantinhsaycad    378

Có lẽ bạn mới bắt đầu với Cad , Ồ như thế đúng là quá hoành tráng đấy hì hì hì........................

Còn một ý cuầ bạn mà @ Hoằn chưa trà lời : Nhấn Ctrl + 0  (số)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

Hề hề hề,

Cha mẹ ơi,

Muốn thông thì còn khó chứ muốn "TẮC" thì có khó cái chi. Xóa béng phần mềm này khỏi máy, là khỏi phải lo nghĩ tới cái vụ thông hay tắc bạn ạ....

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hoan1111    694

Hề hề hề,

Cha mẹ ơi,

Muốn thông thì còn khó chứ muốn "TẮC" thì có khó cái chi. Xóa béng phần mềm này khỏi máy, là khỏi phải lo nghĩ tới cái vụ thông hay tắc bạn ạ....

:) :) :) Rất có thể là Tiếng địa phương, bác Bình ạ, em thấy hoa hậu Đặng Thu Thảo cũng viết vậy mà! Thay khắt khe = khắc khe, thay ba chấm(...) = hai chấm(..), thay họp báo = hợp báo... thay nhiều câu ngắn đúng ngữ pháp bằng một câu... què cụt nhưng lại viết dài dằng dặc, câu cú lủng cà ...lủng lẳng: :)

Nguồn: https://vi-vn.facebook.com/HoaHauDangThuThao2012

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bamboo    0

bỏ dấu tích ở dòng display in start up là ok

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sgcq    701

:D :D :D

Spam là chính, mấy mem mà chỉ có 1 post thì 99% chỉ hỏi chứ không cần xem trả lời!!! 2 lúa không rõ có khi nào cadviet bị tắc vì spam không nhỉ!!!

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo