Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
mrchuothoang

Nhờ các Pro giúp giùm với

Các bài được khuyến nghị

Chi tiết của anh khi kẹp dễ không tiếp xúc với khối V theo em anh có thể dùng đồ gá đó để phay rãnh chi tiết sau:

Đầu nhỏ được định vị bằng một chốt ngắn, dao phay ngón lực cắt nhỏ chắc hợp với đồ gá.

Đề bài ra chỉ vẽ dạng  sơ đồ nguyên lý, anh phải sửa lại kết cấu rất nhiều mới có thể ...in A3 được!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chi tiết của anh khi kẹp dễ không tiếp xúc với khối V theo em anh có thể dùng đồ gá đó để phay rãnh chi tiết sau:

Đầu nhỏ được định vị bằng một chốt ngắn, dao phay ngón lực cắt nhỏ chắc hợp với đồ gá.

Đề bài ra chỉ vẽ dạng  sơ đồ nguyên lý, anh phải sửa lại kết cấu rất nhiều mới có thể ...in A3 được!

Định Vị bằng chốt trụ ngắn có thể làm gọn đồ gá hơn. Hi thanks Hoằn đã giúp đỡ nhiều, thật sự rất hữu ích cho mình, hay wa, nghĩ mãi ko ra. đang tính đổi ngành học wa, wa ít sáng tạo về Cơ Khí ko biết mai mốt có làm đc gì ko nữa, hix

Nên chọn theo Khối V hay dùng chốt trụ ngắn sẽ hay và hợp lý hơn vậy các Pro.

Thanks All

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo