Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
barcamanh

khắc phục lỗi autocad alert

Các bài được khuyến nghị

barcamanh    0

em cũng không hiểu, đây là bản vẽ lúc đi thực tập xin đc ở một nhà máy. giờ làm đồ án cần dùng nó, mà vẽ lại thì lâu quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
sgcq    701

:D :D :D

2 lúa hiểu vấn đề, cái này phải dùng phần mềm USD mới sửa được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hoan1111    694

Anh Hai Lúa đã dùng lệnh Pl vẽ một đường có Current line-width is 0.0000 rồi dùng lênh MA để quét cho dễ nhìn ...chưa hồi phục được hình vẽ đã bị phá vỡ và scale.

Không hiểu ý của anh Hiệp, em thử xem cái anh gửi lên  mà  không  download được ???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sgcq    701

2 lúa nghĩ ít đạn thì phải siêng, gọi là lấy công làm lời. KTS mấy ai bây giờ lại vẽ tay đâu, nhưng có bạn nào ở trường ấy ra dám khẳng định là năm 4 đã thoát khỏi cảnh vẽ tay không?

Tuy vậy, các bài tập như bác chủ top thì giảng viên không quan tâm đến việc bạn có được bản vẽ bằng cách nào. Đó cũng là một hướng mở cho sinh viên vậy. 

Bác chủ top cho rằng vẽ lại lâu, mất time thì 2 lúa nghĩ 90% đó không phải sản phẩm của bạn rồi, vậy thì phải có 1 cách nào khác mà không phải đụng tay vào chứ, nên 2 lúa gợi ý cách để cho người khác vui vẻ đụng tay vào đó mà.

2 lúa cũng không nghĩ là bác chủ top lại chọn cách nộp bài bằng cách tượng tượng chứ nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
barcamanh    0

bác sgcq nói vậy thì em chụi, ai chả biết ít đạn thù phải siêng. đôi khi khó mới cần nhờ các bác.

dù sao cũng cám ơn bác đã quan tâm đến bài của em

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hientv86    47

Chủ đề là khắc phục lỗi Autocad alert ,vô trong đưa bản vẽ chẳng nói yêu cầu là gì .Các bác cứ ngồi đoán tùm lum ca này xem ra khó đây :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay