Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
thangsra

cài cad 2008 trong window vista

Các bài được khuyến nghị

Các bác cho em hỏi tại sao mình không thể cài cad 2008 trong window vista vậy. Có bác nào mắc lỗi chưa chỉ cho em với

Báo lỗi gì vậy bạn?

Bạn để ý một chút là: khi chạy các file có tác động đến hệ thống trên vista, bạn nên chạy bằng cách click vào file rồi phải chuột chọn run as administrator. Nếu bạn không làm như vậy, vista sẽ chặn không cho chương trình tác động vào hệ thống. Đối với chương trình cài đặt, điều này có nghĩa là không thể cài được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Báo lỗi gì vậy bạn?

Bạn để ý một chút là: khi chạy các file có tác động đến hệ thống trên vista, bạn nên chạy bằng cách click vào file rồi phải chuột chọn run as administrator. Nếu bạn không làm như vậy, vista sẽ chặn không cho chương trình tác động vào hệ thống. Đối với chương trình cài đặt, điều này có nghĩa là không thể cài được.

Mình cũng không biết lỗi j nữa,Nhưng cài được 1 lúc thì báo lối j đó.Kiểu này chắc phải cài xp thôi. Mà bản vista đang dùng có bản quyền. Xã ra cũng tiếc nữa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình cũng không biết lỗi j nữa,Nhưng cài được 1 lúc thì báo lối j đó.Kiểu này chắc phải cài xp thôi. Mà bản vista đang dùng có bản quyền. Xã ra cũng tiếc nữa.

Em đã cài trên vista rồi không có vấn đề gì cà. không hiểu máy bác nó bảo lỗi gì? post lên mới giải quyết dc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo