Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
viridol

Mình cần sự giúp đỡ của các bạn trong việc sử dụng Auto Cad

Các bài được khuyến nghị

Mình mới học cách sử dụng AutoCad cho cong việc thiết kế bản đồ. Hiện tại kiến thức của mình về AutoCad là rất hạn chế. Các bạn giúp mình nha. Địa chỉ email của mình là amorous108@yahoo.com@

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình mới học cách sử dụng AutoCad cho cong việc thiết kế bản đồ. Hiện tại kiến thức của mình về AutoCad là rất hạn chế. Các bạn giúp mình nha. Địa chỉ email của mình là amorous108@yahoo.com@

Bạn chịu khó đọc hết các topic trên diễn đàn đi, đọc tới đâu vọc liền tới đó có gì ko hiểu thì lên đây mà hỏi chứ nói chung chung vậy ai biết đường đâu mà giúp, nếu là người mới bắt đầu thì xem cái này:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showforum=97

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn học nghành gì vậy?thiết kế bản đồ thì đã có riêng 1 phần mềm rồi,dùng Cad cũng được nhưng nó ko chuyên dụng.Còn nếu muốn học Cad nói chung và các thứ liên quan đến tin học 1 cách nhanh nhất và hiệu quả nhất thì tốt nhất là bảo ai đó biết bảo cho,chỉ cần 1,2 ngày là ổn.chứ còn học sách vở,hoặc lên diễn đàn học thì lâu lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo