Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
huyentran

Chán chả muốn chết!

Các bài được khuyến nghị

đúng gồi PC chỉ có tội yêu thôi không phải là vơ vào đâu bản chất củ PC là yêu nhưng PC vô duyên lắm chửa có ai chịu yêu PC cả !

gửi bác Bình trưởng thôn giá xăng dầu đang dẻ sao bác không mua xăng dầu về đổ. bác tiếc tiền á he he he!

Chả phải đâu bác PCCC ơi,

Tiền cũng tiếc, dưng mà em tiếc cái nồi cơm đang sôi hơn bác ạ. Mót mãi mới được có ngần ấy, nay chả biết giữ có mà ăn ....... c.......h.......ấy bác ạ.

Nhà em chửa kịp đóng tiền PCCC mong bác nơi nới tay cho ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chả phải đâu bác PCCC ơi,

Tiền cũng tiếc, dưng mà em tiếc cái nồi cơm đang sôi hơn bác ạ. Mót mãi mới được có ngần ấy, nay chả biết giữ có mà ăn ....... c.......h.......ấy bác ạ.

Nhà em chửa kịp đóng tiền PCCC mong bác nơi nới tay cho ạ.

sao bẩu ...nồi nhà bác

bị thủng từ lâu dồi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ơ cái nhà bác này,

Thế bác quên là nhà em có nghề Hàn nồi gia truyền à???

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...=2948&st=20

Ơ, tự nhiên xoong nồi gì thế này hử? Chả hỉu gì hết.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ơ, tự nhiên xoong nồi gì thế này hử? Chả hỉu gì hết.

bác BÌNH là thợ hàn nồi hàn xong thủng màng nhĩ tai thủng điếc không nghe thấy bác í cũng hàn được hết siêu lắm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bác BÌNH là thợ hàn nồi hàn xong thủng màng nhĩ tai thủng điếc không nghe thấy bác í cũng hàn được hết siêu lắm!

Khiếp. phải tránh xa ng này. ko cái di truyền nó vướng vào thân thì khổ. Chạy thôiiiiiiii :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khiếp. phải tránh xa ng này. ko cái di truyền nó vướng vào thân thì khổ. Chạy thôiiiiiiii :cheers:

dồi ôi bác BÌNH là chuyên về hàn nồi hàn xong hàn cả những vết thương lòng hàn cả tình yêu bị sứt mẻ sao lại chạy trốn bác ý làm dề

tự niên PC nhớ tới hồi nhỏ bị tiêm đau cứ thấy ông bác sĩ là ghét ghét cay ghét đắng ý bây chừ PC mới bít là têm thuốc có đau hơn uốg thuốt nhưng cơ mừ thà chịu đau bệnh nhanh khỏi còn hơn nhề bác bình nhề!

Gia truyền mà lị.

hĩ hĩ muốn khóc quá mà không còn nước mắt để khọc ! khọc ! khọc !!! hu hu! bắt đền bác BÌNH đới!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
dồi ôi bác BÌNH là chuyên về hàn nồi hàn xong hàn cả những vết thương lòng hàn cả tình yêu bị sứt mẻ sao lại chạy trốn bác ý làm dề

tự niên PC nhớ tới hồi nhỏ bị tiêm đau cứ thấy ông bác sĩ là ghét ghét cay ghét đắng ý bây chừ PC mới bít là têm thuốc có đau hơn uốg thuốt nhưng cơ mừ thà chịu đau bệnh nhanh khỏi còn hơn nhề bác bình nhề!

hĩ hĩ muốn khóc quá mà không còn nước mắt để khọc ! khọc ! khọc !!! hu hu! bắt đền bác BÌNH đới!

Nhà em có cái ấm nhôm Hải Phòng, vửa mua đc 7 ngày thấy nó tự rót nước bằng đít ấm. Bác Bình có nhã í kiếm chút tiền (bán nhôm đồng sắt vụn) thì qua nhà em xem giúp nhá. hị hị

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khiếp. phải tránh xa ng này. ko cái di truyền nó vướng vào thân thì khổ. Chạy thôiiiiiiii :cheers:

Ối giời ơi, bác Huyentran ơi, Bắn lia bắn lịa thế kia mà chả thấy chết thằng Tây nào bác ơi. Toàn chết mấy anh thất tình thôi.

Trốn mà chi, tránh mà chi, bác ơi, chạy trời chả khỏi nắng đâu. Ghét của nào trời trao của đó mà. Cái duyên cái số nó vồ lấy nhau hơi đâu mà lo bác ơi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ối giời ơi, bác Huyentran ơi, Bắn lia bắn lịa thế kia mà chả thấy chết thằng Tây nào bác ơi. Toàn chết mấy anh thất tình thôi.

Trốn mà chi, tránh mà chi, bác ơi, chạy trời chả khỏi nắng đâu. Ghét của nào trời trao của đó mà. Cái duyên cái số nó vồ lấy nhau hơi đâu mà lo bác ơi.

Hị hị, Tây ko chết, các anh thất tình cũng ko chết. Vậy ai chết??? Ko ai chết! Vậy bắn ai? bắn làm chi???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhà em có cái ấm nhôm Hải Phòng, vửa mua đc 7 ngày thấy nó tự rót nước bằng đít ấm. Bác Bình có nhã í kiếm chút tiền (bán nhôm đồng sắt vụn) thì qua nhà em xem giúp nhá. hị hị

Qua ngay, qua ngay, cám ơn bác Huyentran nhé, bác cho xin cái add ...... rách, kẻo mình lạc đường thì khốn, dân Bình dương ra tỉnh mừ. Tệ quá, cái anh Hải phòng này làm ăn mất vệ sinh quá đi. Ai lại rót nước bằng ...... thế nhẩy.

Bác xem ở nhà còn cái đít gì thủng nữa để mình chuẩn bị đồ nghề vá luôn thể. Phen này mót được kha khá đây.

Tiện thể bác kiểm tra luôn, chả cứ ở đít, mà loanh quanh đó, thân đầu gì cũng vá được tuốt bác ạ. Gi ...... a truyền mà lị

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Qua ngay, qua ngay, cám ơn bác Huyentran nhé, bác cho xin cái add ...... rách, kẻo mình lạc đường thì khốn, dân Bình dương ra tỉnh mừ. Tệ quá, cái anh Hải phòng này làm ăn mất vệ sinh quá đi. Ai lại rót nước bằng ...... thế nhẩy.

Bác xem ở nhà còn cái đít gì thủng nữa để mình chuẩn bị đồ nghề vá luôn thể. Phen này mót được kha khá đây.

Tiện thể bác kiểm tra luôn, chả cứ ở đít, mà loanh quanh đó, thân đầu gì cũng vá được tuốt bác ạ. Gi ...... a truyền mà lị

Cẩn thận đụng chạm mấy ông CAD Hải Phòng nha bác Bình! Em là em sợ các bác HP lém. Hị hị.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hị hị, Tây ko chết, các anh thất tình cũng ko chết. Vậy ai chết??? Ko ai chết! Vậy bắn ai? bắn làm chi???

Thôi bác ơi,

Mình hiểu rồi, chả chết ai cả, chỉ khổ anh PCCC thôi, lửa bắn tóe loe thế kia cơ mà lị. Hi Hi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cẩn thận đụng chạm mấy ông CAD Hải Phòng nha bác Bình! Em là em sợ các bác HP lém. Hị hị.

Hị hị, Sorry các anh CAD Hải phòng, em lói nà lói cái nhà anh Ấm nhôm ấy chứ, chả dám lói các anh đấu ạ. hị hị

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thôi bác ơi,

Mình hiểu rồi, chả chết ai cả, chỉ khổ anh PCCC thôi, lửa bắn tóe loe thế kia cơ mà lị. Hi Hi

Thế nên PCCC mới cháy đen thui rùi. Đấy, có thấy nói năng được gì đâu? Khổ thế cơ chứ!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ôi trời ơi sau bao năm lưu lạc cuối cùng vẫn quay lại cái máng lợn. Hhii. Còn mem nào cũ rích mà vẫn còn nhớ mình ko nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vẫn nhớ vì chị huyentran mà em lần mò tới cả blog chanhkhla (khlapnum):

"Em mang cay đắng vứt bên đời

Vì anh vô ý dẵm phải thôi

Dẵm chỉ một lần đâu có xá

Là em mang nó cả cuộc đời"

Rồi anh Hổ trả lời:

"Em nhớ tuân theo luật môi trường

Vứt bừa như thế thiếu kỷ cương

Nhớ đâu em vứt tình ra đấy

Người nhặt đi rồi, ai tiếc thương"

Không biết sau bao năm lưu lạc, giờ chị huyentran thế nào? Có gì mới mang về cho "máng lợn" không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

He he, Tks em vẫn nhớ chị. Có cái mới nè. Sau khi dẵm phải đống tình có người vứt ra đường, chị đã có 1 nhóc tì 3t vô cùng đáng iu. He he. Giờ mọi người qua FB nhìu nên ở đây ít chém gió nhỉ. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo