Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
nhoknicolai

Cad bị lỗi gì đây

Các bài được khuyến nghị

nhoknicolai    1

Tình hình nay mình vào lại cad thì xuất hiện thằng này chặn ko cho vào. khi kích 2 hoặc 3 lần vào 2 dòng chữ đó nó mới mở đc.

Mình thì định cài lại, còn mọi người có cách khắc phục nào hay hơn ko.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
ducdaibn    0

bản cad của em bị chuyển lệnh c ( circle) thành copy,lệnh t ( text) ra al-molc. thế là bị làm sao các bác. đã cài lại cad 1 lần. dùng mấy hôm lại bị. file acad.pgp vẫn bình thường như mặc định. nản quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Namvanvo    42

bản cad của em bị chuyển lệnh c ( circle) thành copy,lệnh t ( text) ra al-molc. thế là bị làm sao các bác. đã cài lại cad 1 lần. dùng mấy hôm lại bị. file acad.pgp vẫn bình thường như mặc định. nản quá

máy bạn có mấy người dùng, mình đoán là có ai đó đã sửa lại phím tắt :D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ducdaibn    0

ko phải đâu bác. máy này là máy riêng của em. không ai động vào hết. em vào cài đặt phím tắt thì vẫn nguyên như là mặc định bác ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Namvanvo    42

Dùng mấy hôm mới xảy ra tình trạng đó à, vô lý nhỉ :D :D :D , bạn gửi file acad.pgp của bạn lên xem thử nèo.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay