Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Nguyen Hoanh

Lớp học Revit Architecture trực tuyến

Các bài được khuyến nghị

cái pic này mở ra từ năm 2008 rồi,bây h là tháng 9/2010 mà sao các bạn còn vào đăng ký làm gì nữa. Nếu muốn tham khảo revit có thể qua diễn đàn http://forum.revit.com.vn/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Lớp học revit trực tuyến đã trải qua hơn 14 khóa học và kết quả thu được thật sự đáng tự hào. Giờ đây, sau khi hoàn thành khóa học, các thành viên đều đã trở thành những kiến trúc sư đầu ngành của nền kiến trúc nước nhà, đang gánh vác những trọng trách to lớp do đảng, nhà nước và bác hồ giao phó.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lớp học revit trực tuyến đã trải qua hơn 14 khóa học và kết quả thu được thật sự đáng tự hào. Giờ đây, sau khi hoàn thành khóa học, các thành viên đều đã trở thành những kiến trúc sư đầu ngành của nền kiến trúc nước nhà, đang gánh vác những trọng trách to lớp do đảng, nhà nước và bác hồ giao phó.

ông này đang phê thuốc chắc cú! :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

=)) Không phải em phê thuốc đâu, mà là em bị nhiễm những ngôn từ lố bính của CS đấy bác ạ =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trời các bác đào mồ dữ quá dự án lớp học revit online đã ngưng không thực hiện nữa rồi do một vài nguyên nhân khách quan nên các bạn đừng đăng ký nữa. Hãy đợi thông báo của bác hoàng coi sao đã.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hay quá.hum nay em mới vào topic này.các bác cho e đăng ký tham gia với.khi nào tổ chức được lớp thì bác nguyenhoanh thông báo trên diễn đàn để anh em còn biết nhé.hjhj.e rất hâm mộ bác !

nick của em :kiemkhachgiangho_cx87

Email :hai_congviec@yahoo.com.vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái này em thấy đề cập cũng khá lâu rùi,không bít ban quản trị xúc tiến đến đâu rồi nhĩ?

theo em thì phân cấp đối tượng học cung quan trọng nhưng do là lớp học online nên vấn đề đó cũng không khả quan lắm, em đề xuất một ý kiến : bên admin chuẩn bị giáo trình và up phần mềm lên cho mọi người làm quen trước, tiếp theo là soạn thảo giáo trình dạy cơ bản nhất up vào Topic rùi mọi người cùng học,trong đó sẽ có những bác đi trước sẽ giãi đáp những thắc mắc của học viên,và chỉ thêm một số nội dung hay,,

=> vì lý do thời gian nên ngồi cùng online một lúc là rất khó.

Hy vọng ban quản trị thực hiện sớm !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình hình là 2h30 chiều nay 6/3 ở Pergola 28A Trần Cao Vân, Arttool có tổ chức buổi nói chuyện chuyên đề Revit, bác nào muốn tham gia thì vào link sau đăng ký nhe: http://arttool.vn/thread-442-page-1.arttool

P/S: Các bác chịu khó gửi xe bên 20 Hồ Biểu Chánh rùi đi bộ qua nhe.

Tuần sau thì lớp Revit (free) của Arttool sẽ học lại bình thường ( http://arttool.vn/thread-315.arttool , tuần này tạm nghỉ do tổ chức buổi nói chuyện chuyên đề).

P/S: Lớp đã học được 4/12 buổi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay