Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
thien1012

Vẽ bản vẽ này thay đổi bản vẽ kia

Các bài được khuyến nghị

thien1012    0

Chào các Bác.

Vấn đề là em có 1 số file bản vẽ cad, khi em vẽ 1 bản vẽ này thi những gi em vẽ vào bản vẽ này thi 1 số bản vẽ kia cũng có.

Và có 1 file tự động thay đổi theo ngày giờ hiện hành. Mong các bác chỉ giáo. thanks all

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Taybac179    3
Chào các Bác.

Vấn đề là em có 1 số file bản vẽ cad, khi em vẽ 1 bản vẽ này thi những gi em vẽ vào bản vẽ này thi 1 số bản vẽ kia cũng có.

Và có 1 file tự động thay đổi theo ngày giờ hiện hành. Mong các bác chỉ giáo. thanks all

Bạn có bản vẽ lạ thế up lên diễn đàn đi các bác Pro sẽ giúp bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
transu    19
Chào các Bác.

cái này mình cung có nghe wa rồi.nó có thể sửa toàn bộ phai có lên quan.khi 1 file nào đó đc sửa.nhưng chịu ko biết sửa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào các Bác.

dùng lệnh xref là được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
THE HIEP    1.398
Chào các Bác.

Bạn xem ở đây : http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...133&hl=XREF

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo