Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hoang03cdt

giúp với autocad 2004

Các bài được khuyến nghị

mình dùng autocad 2004 nhưng dạo này nó có vấn đề ma mình ko biết sửa.Cụ thể là khi dùng lệnh bất kỳ vi dụ lệnh trim khi ở dòng nhắc : Select Object mình chỉ chọn đuọc một đối tượng thôi nó không cho chọn tiếp đối tượng thứ hai mình đã thử bấm Ctr nhưng ko đươc.nhưng mình quét chuột thì được .giúp với đang lam gấp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
mình dùng autocad 2004 nhưng dạo này nó có vấn đề ma mình ko biết sửa.Cụ thể là khi dùng lệnh bất kỳ vi dụ lệnh trim khi ở dòng nhắc : Select Object mình chỉ chọn đuọc một đối tượng thôi nó không cho chọn tiếp đối tượng thứ hai mình đã thử bấm Ctr nhưng ko đươc.nhưng mình quét chuột thì được .giúp với đang lam gấp

nói quá nhiều ở diễn đàn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn đặt lại biến pickadd=1 xem sao?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cụ thể tí

Đánh lệnh op (Option) -> Trong nhãn Selection, bạn bỏ chọn dấu tick Use Shift to add to Selection là được.

Chúc thành công. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo