Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Mũn xinh

MIỀN BẮC - ĐIỂM DANH OFF SINH NHẬT 2 TUỘI

Các bài được khuyến nghị

Từ trái qua phải :

Hàng trên : KEANMAYDIVANG,MEGARENDERING,COLONBAY,SALLY_NHO_BE,JIKIBO,KHIÊN(Realname)

Hàng dưới : LAMTECCO2,PHANTUHUONG,NGUYENHOANH,HIEPVF,HAU03K7,FLEX,PH168XD,GP14,TRAITIMSAT

Úi giời,

Sắp sang năm Sửu có khác, bác Ji cười như ......... nghé kìa. Nghe he he he nghé ....... ợ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

ôii ngài ÔbaJi 1 tay cầm tiền tay kia được em khoác nên mặt hớn hở , cười như lông rân được mùa kìa ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trời!Sao ảnh chụp bị rung rồi!Mắt ai cũng nhắm 1 bên thế kia!Xấu hết hình ảnh anh em miền Bắc!Bác ji cười như vừa bỏ vợ rồi không bằng ý nhỉ?Vợ mà nhìn thấy lại cho ngủ dưới gầm giường vì tội đi với gái nhé! ^_^ :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

lâu lâu bận việc nhà không lên diễn đàn thiệt thòi quá! xem mọi người vui vẻ em buồn quá hie hie thôi hẹn năm sau thôi! chán!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhân dịp năm mới, em xin chúc các bác, các anh, các chị một năm mới sức khỏe, hạnh phúc, vạn sự như ý! Đã từ lâu rồi, em rất muốn vào diễn đàn để xem lại những hình ảnh của buổi Offline. Nhưng thật đáng tiếc, bệnh tật chẳng chừa ai. Và ngay sau buổi Off, em đã mắc “căn bệnh thế kỷ” – bệnh thủy đậu. Em phải nghỉ học, về nhà chữa bệnh, và hôm nay mới có điều kiện vào lại đây, thấy mọi thứ thay đổi nhiều quá! Có lẽ với nhiều người, hình ảnh buổi Off đã lùi xa, nhưng em vẫn xin phát biểu vài cảm nhận của mình.

Đầu, tiên xin phép phu nhân bác Hoành, em xin phát biểu 1 câu rất thật lòng:

Không ngờ bác Hoành đẹp trai thế!

Thực ra, em không chỉ nghĩ có thế. Em còn nghĩ là: hóa ra đây là người đã giải đáp bao thắc mắc cho mọi người, là người đã khiến bao người phải đề nghị: “Bác Hoành giúp em với”.

Anh Ji thì rất hồn nhiên, chị Sally và chị Balonbay đều trẻ trung và xinh đẹp.

Nói chung buổi Off hôm đó, ngoài vấn đề kỹ thuật chuẩn bị hơi lâu, còn lại đều ổn. Không gian quán rất ấm cúng, đúng là “Quán Quen” thật! Hôm đó không uống Cafe mà uống trà ướp hoa nhài. Đến đây, được gặp nhiều nhân vật đã có nhiều đóng góp trên trang Cadviet

Mà còn 1 vụ này, mỗi lần nghĩ lại là em lại thấy bức xúc. Chính bác Ji là người đã bảo: nữ giới là những người đã mất hàng nghìn năm để đòi quyền bình đẳng. Thế mà các bác nỡ lòng nào cướp đi cái quyền bình đẳng đó của em. Nhưng mà thôi, nể bác đã từng học cùng trường với em nên em cắn răng chấp nhận.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay