Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
duongsatdn

Sinh nhật lần thứ 2 - cadviet.com_Khu vực miền Trung

Các bài được khuyến nghị

Danh sách các thành viên đăng ký tham dự:

1. duongsatdn 0982.055.758 tuoidoimenhmong@rocketmail.com

2. baggiotung

3. duy782006

4. Ghost8.3

5. Ngayve324

------------------

Địa điểm cụ thể như sau:

Quán Bốn Mùa

Số 54 đường Nguyễn Chí Thanh - Đà Nẵng.

Thời gian: Lúc 9h00 ngày 11/1/2009

Trân trọng mời toàn thể anh em đã đăng ký tham gia có mặt.

Vẫn tiếp tục chào đón các thành viên khác!

Thân mến!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

THÔNG BÁO

Buổi mừng Sinh nhật vẫn tiến hành như dự kiến, không phụ thuộc vào số lượng thành viên tham gia. Tất nhiên quy mô sẽ không được như ý.

Kể cả tình huống chỉ duy nhất duongsatdn có mặt. Chắc chắn sẽ ngồi nhâm nhi với vài em chân dài tới nách!

CHÚC HAI ĐẦU ĐẤT NƯỚC VUI VẺ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

THÔNG BÁO

Buổi mừng Sinh nhật vẫn tiến hành như dự kiến, không phụ thuộc vào số lượng thành viên tham gia. Tất nhiên quy mô sẽ không được như ý.

Kể cả tình huống chỉ duy nhất duongsatdn có mặt. Chắc chắn sẽ ngồi nhâm nhi với vài em chân dài tới nách!

CHÚC HAI ĐẦU ĐẤT NƯỚC VUI VẺ

Hy vọng hôm đó bác ko bị 3 cái lăng nhăng quấy cùng 1 lúc. ^_^

Bác Duongsatdn dũng cảm thật "chân dài tới nách mà bác dám ngồi nhâm nhi" :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đà Nẵng là nơi có CHỈ SỐ CẠNH TRANH PCI 2008 ĐỪNG ĐẦU CẢ NƯỚC >>> Anh em KTS - KS trong cộng đông dùng CAD cũng vì thế mà PHÂT theo :D . Mà sao các Bác có vẻ thế nào nhẩy: KHÔNG THÍCH BEER ỚP LAI CADVIET nhẩy :D

Anh duongsat ơi không cần mấy em CHÂN DÀI đâu - cùng với BÀ XÃ Team & CÔNG CHÚA Team làm con Heo Quay (tiễn em Heo - sang năm chơi con nghé) và vài chai đơn giản là cụng với anh em HN- TP.HCM rùi ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đà Nẵng là nơi có CHỈ SỐ CẠNH TRANH PCI 2008 ĐỪNG ĐẦU CẢ NƯỚC >>> Anh em KTS - KS trong cộng đông dùng CAD cũng vì thế mà PHÂT theo :D . Mà sao các Bác có vẻ thế nào nhẩy: KHÔNG THÍCH BEER ỚP LAI CADVIET nhẩy ^_^

Anh duongsat ơi không cần mấy em CHÂN DÀI đâu - cùng với BÀ XÃ Team & CÔNG CHÚA Team làm con Heo Quay (tiễn em Heo - sang năm chơi con nghé) và vài chai đơn giản là cụng với anh em HN- TP.HCM rùi :D

:D

Năm con Hợi chơi con heo quay, năm con Tuất chơi coi chó thui... đại loại năm con nào ta cứ thui con đó.

Chỉ ngặt năm con Thìn thì chơi con gì vanduong ơi?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trời sao miền này ít người tham gia nhẻ

Bác meohoang ở miền nào sao không thấy tên của bác vậy? ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác meohoang ở miền nào sao không thấy tên của bác vậy? ^_^

Mèo hoang chắc ở ... lung tung!

Có mặt khắp nơi!

Bác meohoang ơi, tình cờ ngày 11/01/2009 bác có mặt ở ĐN không, em mời bác đến với bọn em nhá!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
^_^

Năm con Hợi chơi con heo quay, năm con Tuất chơi coi chó thui... đại loại năm con nào ta cứ thui con đó.

Chỉ ngặt năm con Thìn thì chơi con gì vanduong ơi?

Năm Thìn quất con CÁ CHÉP chiên - còn cái đuôi phần ông Táo

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Năm Thìn quất con CÁ CHÉP chiên - còn cái đuôi phần ông Táo

Không có thì làm đỡ con cá rồng chiên xù cũng được. ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mời toàn thể các thành viên khu vực miền Trung đăng ký tham gia "Sinh nhật lần thứ 2 của cadviet.com" tổ chức tại Đà Nẵng.

Danh sách các thành viên đăng ký tham dự:

1. duongsatdn 0982.055.758 tuoidoimenhmong@rocketmail.com

2. baggiotung

3. ...

P/S: Mong các thành viên tại miền Trung tích cực tham gia, đặc biệt là các thành viên đã đăng ký tham gia buổi họp mặt lần thứ nhất mà vắng mặt.

Thân mến!

Tiếc quá! mình lại ở quá xa, hi vọng sắp xếp kết hợp chuyến công tác Đã Nẵng nhưng chật mất rồi! hẹn sinh nhật lần sau vậy! Chúc Anh Em sum họp zui ze.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tiếc quá! mình lại ở quá xa, hi vọng sắp xếp kết hợp chuyến công tác Đã Nẵng nhưng chật mất rồi! hẹn sinh nhật lần sau vậy! Chúc Anh Em sum họp zui ze.

EM xin cáo lui vào thời gian cuối cùng, có mấy việc nó dồn dập vào thứ 7 và chủ nhật này

Hy vọng cái gặph mặt đầu năm em sẽ vào chứ Tất niên em xin chịu. Chúc cả nhà vui vẽ nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay các bác đi sinh nhật thế nào?Chắc giờ đang đi tăng 2 hả . Em ko vào được nơi.chán quá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm nay các bác đi sinh nhật thế nào?Chắc giờ đang đi tăng 2 hả . Em ko vào được nơi.chán quá.

Giờ còn tăng 2 gì nữa bác!Giờ tăng 4-5 gì đó rồi ấy chứ! :D :D ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Giờ còn tăng 2 gì nữa bác!Giờ tăng 4-5 gì đó rồi ấy chứ! :D :D ^_^

Tình hình là hôm off vừa rồi Duy có chụp đầy đủ tất cả thành viên của miền trung nhưng hông hỉu sao còn có hai tấm ni thui. :D

Vì lý do kỹ thuật nên thấy miền bắc và miền nam nói chuyện với nhau ào ào còn miên trung thì chỉ nghe mà không phát biểu gì được.

Hai tấm ảnh trên là những gì còn lại của tăng 2 còn tăng ... thì do máy ảnh hỏng đèn nên ảnh tối hù không xem dược mong bà con thông cảm. :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em thật ngưỡng mộ 2 bác. Kính 2 bác 1 ly ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tình hình là hôm off vừa rồi Duy có chụp đầy đủ tất cả thành viên của miền trung nhưng hông hỉu sao còn có hai tấm ni thui. :D

Vì lý do kỹ thuật nên thấy miền bắc và miền nam nói chuyện với nhau ào ào còn miên trung thì chỉ nghe mà không phát biểu gì được.

Hai tấm ảnh trên là những gì còn lại của tăng 2 còn tăng ... thì do máy ảnh hỏng đèn nên ảnh tối hù không xem dược mong bà con thông cảm. ^_^ :D

Mấy bác này hay thiệt, hai đâu mừ hai, còn có bác gì gì ấy đằng sau bác đường sắt mừ. Đẹp giai ra phết các bác ạ. Khối em Cadviet mơ đấy nha.

Chúc Cadviet miền Trung năm mới thêm người mới, mọi người thêm phấn khởi, làm ăn thêm tấn tới, ofline mới mới mới.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hai tấm ảnh trên là những gì còn lại của tăng 2 còn tăng ... thì do máy ảnh hỏng đèn nên ảnh tối hù không xem dược mong bà con thông cảm. :D ^_^

Các bác Offline Xơi món gì trông lạ quá ạ ??? :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em khâm phục tinh thần máu lửa của các bác! Nói chung anh em ta đã có 1 cuộc Offline 3 miền đầy ý nghĩa! không phải lúc nào đông mới là vui mà quan trọng là anh em tham gia cảm thấy qua buổi Offline này mình đã có được những kỷ niệm không thể nào quên trong cuộc sống nhộn nhịp này!Đó thực sự mới là ý nghĩa!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ý chí của cadviet miền trung thật tuyệt vời . Chúc cadviet miền trung luôn nâng cao tinh thần như thế :D

Chiến đấu trên mọi mặt trận tới hơi thở cúng cuồi :D

Mừng bác một ly nữa nhá ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác Offline Xơi món gì trông lạ quá ạ ??? ^_^

Món này gọi là "bê thui Cầu Mống" xứ em dấy bác ạ.

Tinh thần là em đã đặt nguyên con khoảng gần tạ! :D

Bỗng dưng chỉ có 2 anh em, đâm ra quá tải! :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Món này gọi là "bê thui Cầu Mống" xứ em dấy bác ạ.

Tinh thần là em đã đặt nguyên con khoảng gần tạ! ^_^

Bỗng dưng chỉ có 2 anh em, đâm ra quá tải! :D

Cái món bê thui này thì đúng là bê nhưng mà con bê này ra đời hơi lâu rồi :D . Với lại em từ ĐN về đến QN thì đánh thêm 4 quả tất niên nửa ====> tới bây giờ quai hàm vẩn còn mỏi. Không sao ngừ ta phải bỏ tiền mua sin gum nhai để tập cơ miệng kia mà hỉ hỉ :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

QN ĐI OFF

Thứ 7 (ngày 10/1/2009):

-Sáng đi làm bình thường (tranh thù kím chút mừ)

-Chiều phi con xe máy về nhà (24 km)

-En cơm xong mới báo dới mama tổng quản mai (11/1/2009) đi ĐN chơi. Kế họach là phi xe máy cho nó máu (160 km). Dòm cái nhiệt kế báo 20 độ xê. Kế hoạch đề xuất bị bác bỏ yêu cầu lập phương án mới.

-Thèn hàng xóm có con Mẹc sx đã lâu ^_^ mình bảo nó đưa đi cho hoành tráng nó mới bảo chở 1 mình thì xóc lắm nên kiu để nó bắt thêm ít khách mà nó thì lái xe rồi hóa ra mình làm lơ xe cho nó à ==> không ổn.

-Thôi đón xe đo vậy :D

-Kế hoạch dược thông qua dùng phương tiện giao thông công cộng góp phần tích cực chống khủng hoảng kinh tế ==> yên tân đi ngủ.

Thứ 1 (ngày 11/1/2009):

-Bắt đầu công việc đón xe. Đứng dòm dô miền nam thấy 1 con xe đẹp lộng lẩy có cả hoa hoét um xùm chạy ra mình thấy cũng ưng cái bụng nên đưa tay vẫy thèn tái xế không thèm dừng mà chạy tuốt, thôi thông cảm cho nó xe đám cưới thèn chú rể đang nôn đi đón dâu mình cũng không nở làm phiền. :D

-Sau vài lần đưa tay lên không thành thì cũng có 1 con không rõ xe gì SX năm một nghìn chín trăm hồi đó mở cửa mời lên dòm vào thì thấy rất nhiều người rồi ai cũng năn nhó hình như không thích mình lên thì phải. Đã thế bố mày lên cho bỏ ghét :D . Ghế thiết kế 4 người thì hiện chỉ mới có 5 người ngồi thêm mình nữa là vửa đủ. Xe chạy 1 mạch gần tới ĐN không áăt thêm khách nào (nhét chổ nào nửa mà bắt)

-Đang sướng trong bụng thì xe dừng lại. Đoán già đoán non cuối cùng thì ra kẹt xe...........................

Hiện giờ đang cách ĐN 5 km ................. Còn tiếp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đoạn kẹt xe coi như bỏ qua dới sự từng lăn lộn xe đò của mình thì đây là chuyện nhỏ như con thỏ Khắc phục xong và đã có mặt tại ĐN.

À quên 1 chi tiết: Đang ngồi nghiêm trang ấm áp giữa đồng bào mình (chật quá mà có cục cựa được đâu) Túi bên trái rung lên xem nào túi bên trái đựng cái ví nó mà cục cựa khéo mà trắng tay nhìn xuống hóa ra ĐT cha bên cạnh đang gào bài tôi là tôi (kệ mày chả ai bảo mày là thèn khác cả). Vừa yên ổn 1 chút Túi bên phải lại rung chắc lại cha bên cạnh có ĐT mặc mày. Liếc qua thấy hắn dòm mình cái mặt vẩn nhăn như lúc mình lên xe (bố mày Đt không lo nghe mà dòm ông làm gì), lắng tai nghe xem Đt cha này ca bài gì ==> ra là người đàn ông không tình yêu (ừ cái mặt như thế không tình yêu là phải) Oái nghe quen lắm nghen hình như............ĐT của Duy782006 đang gào thì phải. Ghots8.3 đang gọi. nổ lực lắm mới lôi được hắn ra đinh ninh là anh em ngoài đó chờ lâu quá nên gọi giục nhưng hóa ra Ghost8.3 bảo điện diên vương có chuyện cần giải quyết trong ngày ==> mất đi 1 đối thủ cụng ly (thôi vậy Ừ Chúc công tác tốt).

Quay lại đoạn có mặt tại ĐN:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo