Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
iloveyou_qa

TẾT! TẾT! TẾT! TẾT ĐẾN RỒI...............................

Các bài được khuyến nghị

iloveyou_qa    3

Hôm nay âm lịch là 17 rùi. Lập một cái topic để thảo luận về ngày tết nào. Nhân tiện ai có tin vui về công việc, về các khoản thưởng ngày tết thì cho lên đây luôn cho anh em chia vui cùng nhể. Nghe thơ Bác chúc tết xuân Kỷ Sửu cách đây 60 năm nèo:

Kháng chiến lại thêm một nǎm mới,

Thi đua ái quốc thêm tiến tới.

Động viên lực lượng và tinh thần,

Kháng chiến càng thêm mau thắng lợi.

Người người thi đua.

Ngành ngành thi đua.

Ngày ngày thi đua.

Ta nhất định thắng.

Địch nhất định thua.

HCM

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

TẾT TẾT TẾT TẾT ĐẾN RỒI...

HỔNG BÍT CÁC BÁC THÌ SAO CHỨ EM THÌ 95% TẾT NĂM NAY BUỒN HƠN TẾT NĂM NGOÁI RỒI.

NHƯNG KO BÍT CÓ BUỒN BẰNG TẾT NĂM SAU KHÔNG? ^_^

CÒN TẾT NHỮNG NĂM SAU NỮA THÌ ............. BÀI TOÁN KHÓ.............VỀ ĐI HỌC TÍP THÔI PÀ KON ƠI.............KINH TẾ KHÓ KHĂN ............ TẾT ĐẾN NHANH WA, Áh áh nhanh wA

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
iloveyou_qa    3

Em xin tạm tính về tết năm nay như thế này: 4 tháng lương chính tổng cộng có 16củ. Tháng lương 13 được nhiu nhể: Theo quyết định hôm qua phê duyệt thì lương tháng 13 được tính như sau: Lương T13 = { Lương cơ bản x HS nhân bình bầu (A,B,C) x Số tháng làm việc trong năm}/12 = 1.263.000 đ. Tổng cộng em được 17củ200k. Theo thông tin em mới nhận được thì thứ 6 này có lương (tin vỉa hè, gần tết phải nghe ngóng). Nhưng cũng theo một nguồn tin trái chiều khác cũng tin vỉa hè là tết năm nay về quê ăn tết với hai bàn tay trắng vì tiền dự án vẫn chưa về. Hu Hu. Thông tin tiếp theo như thế nào thì em sẽ gửi đến các bác sau nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay