Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
icoffshore

Produced by ... viết ko dấu Mod xoá mất

Các bài được khuyến nghị

Có một vấn đề về in ấn. Bản vẽ khi mở ra nó đã cảnh báo ngay là "Produced by an autodesk educational product". Cố sống, cố chết mở ra, chỉnh sửa hay làm jì tuỳ ý, nhưng khi in là nó có dòng chữ "Produced by an autodesk educational product" ở bốn phí bản in rất là chướng mắt. Mình đã thử tại 2 hàng in, một cạnh cổng trường ĐHXD, một trên đường Trần Duy Hưng. Họ đều làm một cách là Save as về file *dxf, sau đó close, rồi lại bật lên. Nhưng ko giải quyết được, vì ko mở được file *dxf ấy ra. Mình về máy nhà, file đi in kia cũng ko làm được, nhưng làm được một file khác, nhưng làm xong thì chữ lại lung tung xoè hết ra, nó chuyển hết các dạng chữ về kiểu standa như ban đầu (sờ tan đa viết thế nào ấy quên mất). Anh em ai biết chỉ giúp cái vấn đề li ti mi này với ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Có một vấn đề về in ấn. Bản vẽ khi mở ra nó đã cảnh báo ngay là "Produced by an autodesk educational product". Cố sống, cố chết mở ra, chỉnh sửa hay làm jì tuỳ ý, nhưng khi in là nó có dòng chữ "Produced by an autodesk educational product" ở bốn phí bản in rất là chướng mắt. Mình đã thử tại 2 hàng in, một cạnh cổng trường ĐHXD, một trên đường Trần Duy Hưng. Họ đều làm một cách là Save as về file *dxf, sau đó close, rồi lại bật lên. Nhưng ko giải quyết được, vì ko mở được file *dxf ấy ra. Mình về máy nhà, file đi in kia cũng ko làm được, nhưng làm được một file khác, nhưng làm xong thì chữ lại lung tung xoè hết ra, nó chuyển hết các dạng chữ về kiểu standa như ban đầu (sờ tan đa viết thế nào ấy quên mất). Anh em ai biết chỉ giúp cái vấn đề li ti mi này với ^_^

Vấn đề bày diễn đàn đã nói rồi,bạn hãy tìm trên mạng với dòng chữ : "Produced by an autodesk educational product",chắc sẽ tìm được cách giải quyết

P/S : bình thường mình làm như vậy vẫn đc,bạn có thể gửi file đó lên để a e giúp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;hl=Produced

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo