Đến nội dung

Hình ảnh

Produced by ... viết ko dấu Mod xoá mất

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 icoffshore

icoffshore

biết vẽ pline

• 63 Bài viết
Điểm đánh giá: 9 (bình thường)

Đã gửi 16 January 2009 - 11:11 PM

Có một vấn đề về in ấn. Bản vẽ khi mở ra nó đã cảnh báo ngay là "Produced by an autodesk educational product". Cố sống, cố chết mở ra, chỉnh sửa hay làm jì tuỳ ý, nhưng khi in là nó có dòng chữ "Produced by an autodesk educational product" ở bốn phí bản in rất là chướng mắt. Mình đã thử tại 2 hàng in, một cạnh cổng trường ĐHXD, một trên đường Trần Duy Hưng. Họ đều làm một cách là Save as về file *dxf, sau đó close, rồi lại bật lên. Nhưng ko giải quyết được, vì ko mở được file *dxf ấy ra. Mình về máy nhà, file đi in kia cũng ko làm được, nhưng làm được một file khác, nhưng làm xong thì chữ lại lung tung xoè hết ra, nó chuyển hết các dạng chữ về kiểu standa như ban đầu (sờ tan đa viết thế nào ấy quên mất). Anh em ai biết chỉ giúp cái vấn đề li ti mi này với ^_^
  • 0
Có những lần say rượu té bờ ao
Vợ bắt được chưa đánh roi nào đã khóc
Có cô bé nhà bên nhìn tôi cười khúc khích
Chị giận rồi, tối sang ngủ với em....
Sống, chiến đấu, học tập, lao động theo gương Bác Hồ vĩ đại!

#2 Lương Xuân Hậu

Lương Xuân Hậu

biết lệnh ddedit

• 299 Bài viết
Điểm đánh giá: 156 (tàm tạm)

Đã gửi 17 January 2009 - 08:29 AM

Có một vấn đề về in ấn. Bản vẽ khi mở ra nó đã cảnh báo ngay là "Produced by an autodesk educational product". Cố sống, cố chết mở ra, chỉnh sửa hay làm jì tuỳ ý, nhưng khi in là nó có dòng chữ "Produced by an autodesk educational product" ở bốn phí bản in rất là chướng mắt. Mình đã thử tại 2 hàng in, một cạnh cổng trường ĐHXD, một trên đường Trần Duy Hưng. Họ đều làm một cách là Save as về file *dxf, sau đó close, rồi lại bật lên. Nhưng ko giải quyết được, vì ko mở được file *dxf ấy ra. Mình về máy nhà, file đi in kia cũng ko làm được, nhưng làm được một file khác, nhưng làm xong thì chữ lại lung tung xoè hết ra, nó chuyển hết các dạng chữ về kiểu standa như ban đầu (sờ tan đa viết thế nào ấy quên mất). Anh em ai biết chỉ giúp cái vấn đề li ti mi này với ^_^

Vấn đề bày diễn đàn đã nói rồi,bạn hãy tìm trên mạng với dòng chữ : "Produced by an autodesk educational product",chắc sẽ tìm được cách giải quyết
P/S : bình thường mình làm như vậy vẫn đc,bạn có thể gửi file đó lên để a e giúp
  • 0
Hạnh phúc gì bằng những đêm đông
Ta bôi DEP rồi đắp chăn đi ngủ
Đời SV nghèo cơm ko đủ
Nên nhiều khi ngủ để quên đời

#3 daotukl

daotukl

biết lệnh stretch

• 162 Bài viết
Điểm đánh giá: 107 (tàm tạm)

Đã gửi 17 January 2009 - 09:58 AM

http://www.cadviet.c...amp;hl=Produced
  • 0