Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
trinhks

giao diện cad 2009

Các bài được khuyến nghị

Các bác cho e hỏi,em mới cài cad 09.Cài và chạy rồi nhưng sao giao diện của nó mặc dù e đã để ở MODEL rồi mà tại sao nó vẫn màu trắng ko giống như các bản cad trước.Làm thế nào để chuyển về màu đen vậy,bác nào biết chỉ giúp e với.Cám ơn b nhiều!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Các bác cho e hỏi,em mới cài cad 09.Cài và chạy rồi nhưng sao giao diện của nó mặc dù e đã để ở MODEL rồi mà tại sao nó vẫn màu trắng ko giống như các bản cad trước.Làm thế nào để chuyển về màu đen vậy,bác nào biết chỉ giúp e với.Cám ơn b nhiều!!!!

Nếu bác đang dùng Win Wista cứ cài đặt bình thường nó sẽ mặc định ra màn hình có giao diện như cad đời cũ. Trường hợp không sử dụng Win Wista bác vào tools ...options...diplay... thay đổi colors trong bảng Drawing Window colors là ...mì tôm ăn liền, thích cào cào áo đỏ áo xanh đều toại nguyện.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu bác đang dùng Win Wista cứ cài đặt bình thường nó sẽ mặc định ra màn hình có giao diện như cad đời cũ. Trường hợp không sử dụng Win Wista bác vào tools ...options...diplay... thay đổi colors trong bảng Drawing Window colors là ...mì tôm ăn liền, thích cào cào áo đỏ áo xanh đều toại nguyện.

E dùng win vista.Nhưng phải làm theo cách của bác mới đc.Cám ơn bác nhiều nhé!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bài viết chỉ trích dẫn ko cũng là dạng spam

bác vào tools ...options...diplay... thay đổi colors trong bảng Drawing Window colors

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn vào option

sau đó hien bảng vao display,

nhìn dưới có colors vào đó

sau do hien 1 bảng bạn nhìn vào uniform background ngay bên tay fải bạn chỉnh màu đen la ok

còn muốn chỉnh bên block thi ban cung chon vao và chon màu chỉnh ban hãy tự mò trong bảng mình chỉ la ok ma chuc ban thành công

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn vào option

sau đó hien bảng vao display,

nhìn dưới có colors vào đó

sau do hien 1 bảng bạn nhìn vào uniform background ngay bên tay fải bạn chỉnh màu đen la ok

còn muốn chỉnh bên block thi ban cung chon vao và chon màu chỉnh ban hãy tự mò trong bảng mình chỉ la ok ma chuc ban thành công

hanhyueyeu vừa viết bài trích dẫn bài của bác trinhks rồi lại viết bài .... hanhyueyeu ko nên viết bài kiểu này mất thời gian của nhiều người ....

Xem ảnh:

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay