Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
syanhcva

cho em xin sách dạy tự học autoCad với

Các bài được khuyến nghị

syanhcva    0

các anh cho em xin tài liệu nào hay+ dễ hiểu về autoCad với, em hiện đang dùng Cad2008 và chắc là em sẽ chỉ học về phần Cad 2D thôi, ai có tài liệu share cho em với nhé, em xin cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
myme    11
các anh cho em xin tài liệu nào hay+ dễ hiểu về autoCad với, em hiện đang dùng Cad2008 và chắc là em sẽ chỉ học về phần Cad 2D thôi, ai có tài liệu share cho em với nhé, em xin cảm ơn

thực ra nói sách dạy thì cao siêu, nhưng theo mình, để học hiệu quả, bạn học để nắm được cơ bản các lệnh của cad, sau đó là học những người xung quanh đã biết, vì vẽ không chỉ đơn thuần là dùng lệnh, mà còn phải biết bố cục, hiểu kiến thức về kỹ thuật, như thế mới giỏi lên được. Nên tham khảo sách của TS. Nguyễn Hữu Lộc: rất cơ bản và đủ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tucdrom    642

Tham khảo:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=9081

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
trọng    0

mình đang làm tại công ty gỗ, mình không có thời gian đi học thêm.pà con có thể giúp chỉ mình có sách thiết kế về chuyên nghành gỗ (bàn ghế,giường,....) ngoài trời không?

mình cám ơn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay