Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
minhthy78

Khổ vì facebook load quá chậm!

Các bài được khuyến nghị

Xin chào mọi người. Nhà em vốn xài mạng VNPT, vào facebook vẫn đều đều, từ khi có sự kiện đứt cáp ngày 20/12 thì gần như mạng nhà em không load nổi facebook, còn vào các web khác thì vẫn bình thường. Vậy xin hỏi các cao thủ võ lâm có ai bị tình trạng như em không? và có phải mạng VNPT nó thế không vì em thấy bạn gái em vẫn vào face ầm ầm được( không rõ bạn gái em nó xài mạng gì nữa vì là mạng chùa ^^!).

Bạn gái em nó vào được mà em vào không được nó ức chế lắm các bác ơi. Ai chỉ em với!!?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Xin chào mọi người. Nhà em vốn xài mạng VNPT, vào facebook vẫn đều đều, từ khi có sự kiện đứt cáp ngày 20/12 thì gần như mạng nhà em không load nổi facebook, còn vào các web khác thì vẫn bình thường. Vậy xin hỏi các cao thủ võ lâm có ai bị tình trạng như em không? và có phải mạng VNPT nó thế không vì em thấy bạn gái em vẫn vào face ầm ầm được( không rõ bạn gái em nó xài mạng gì nữa vì là mạng chùa ^^!).

Bạn gái em nó vào được mà em vào không được nó ức chế lắm các bác ơi. Ai chỉ em với!!?

Tới nhà bạn gái em mà... vào. Một công đôi việc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ôi, bác thật biết đùa!

Hề hề hề,

Tới đó mà vào thì chắc chắn là được và hết ức chế ngay. Nhưng mà nên vào từ từ thôi chớ vào ầm ầm thì ..... coi chừng mất .... mạng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Tới đó mà vào thì chắc chắn là được và hết ức chế ngay. Nhưng mà nên vào từ từ thôi chớ vào ầm ầm thì ..... coi chừng mất .... mạng.

Hì hì ..., vô... tư  bác nếu đà 

Auto Mở Khóa Băng Thông rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Nghe lời bác mấy hôm nay em đóng đô nhà bạn gái em. Nhưng hôm nay người ta khắc phục mạng facebook rồi, nhà em lại bình thường rồi, em không muốn về đâu bác ơi, giúp em với!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo