Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
myme

hỏi về lệnh ed

Các bài được khuyến nghị

hi, every body. cho mình hỏi, tại sao khi khởi động cad xong, mà dùng lệnh ed lần đầu tiên, thì phải chờ rất lâu, nhưng sau lần đầu, thì các lần sau lại nhanh bình thường.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
hi, every body. cho mình hỏi, tại sao khi khởi động cad xong, mà dùng lệnh ed lần đầu tiên, thì phải chờ rất lâu, nhưng sau lần đầu, thì các lần sau lại nhanh bình thường.

Ko sao đâu bạn à,đó là chuyện bthường,Cad nào hầu như cũng như thế hết.Nhanh hay chậm nó phụ thuộc vào cấu hình máy tính của bạn.Cũng giống như khi bạn bật Cad lên lần đầu thì rất lâu,nhưng từ lần thứ 2 trở đi là lại "nhanh dần đều".

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ko sao đâu bạn à,đó là chuyện bthường,Cad nào hầu như cũng như thế hết.Nhanh hay chậm nó phụ thuộc vào cấu hình máy tính của bạn.Cũng giống như khi bạn bật Cad lên lần đầu thì rất lâu,nhưng từ lần thứ 2 trở đi là lại "nhanh dần đều".

Cảm ơn bạn. Nhưng mình nghĩ, việc thực hiện lệnh này không phụ thuộc vào cấu hình máy nhanh hay chậm. Nếu phụ thuộc vào cấu hình thì tại sao chỉ có lệnh ed mà không có các lệnh khác nữa. Ý mình hỏi ở đây là không biết lệnh này có gì khác biệt không.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo