Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hotuan

Có kết cấu nào làm được công trình này?

Các bài được khuyến nghị

Em đang trong quá trình tìm ý đồ án. Có 1 ý này nhưng o khả thi lắm mong các bác giúp. Bác nào có tài liệu liên quan rất mong đươc tham khảo.

thứ 7 này em phải duyệt thầy. Đồ án của em làm về Trung Tâm Công nghệ nên em muốn chính công trinhg cũng là 1 công nghệ. các bác cho ý kiến nhé.

Rất mong sớm có hồi âm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em đang trong quá trình tìm ý đồ án. Có 1 ý này nhưng o khả thi lắm mong các bác giúp. Bác nào có tài liệu liên quan rất mong đươc tham khảo.

thứ 7 này em phải duyệt thầy. Đồ án của em làm về Trung Tâm Công nghệ nên em muốn chính công trinhg cũng là 1 công nghệ. các bác cho ý kiến nhé.

Rất mong sớm có hồi âm.

Ý tưởng của bạn chắc sẽ rất hợp khi nó ở Dubai.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đúng là em bị nhiễm kiến trúc ở Dubai. Mấy tuần này ngồi mạng tìm các công trình có tính hegh tech thì thấy toàn các công trìn ở Dubai là chiến đa số. Em rất muốn biết có loại kết cấu nào

xd được ý này không. Đồ án nên chắc có thể ở VN thì chấp nhận được. không biết có đúng không nhỉ? cảm ơn bác đã cho ý kiến.

Rất mong được nhiều người góp ý.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

không biết bạn học trường nào mà tham vọng thế..tớ vừa làm đồ án TN, cái nhà nó có mỗi 1 góc xiên thôi mà dã mệt bở hơi tai, trong khi đó, tớ bỏ qua động đất, chỉ tính gió động, công trình không topdown j cả.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
không biết bạn học trường nào mà tham vọng thế..tớ vừa làm đồ án TN, cái nhà nó có mỗi 1 góc xiên thôi mà dã mệt bở hơi tai, trong khi đó, tớ bỏ qua động đất, chỉ tính gió động, công trình không topdown j cả.

Mình học trường kiến trúc hn, hôm trước mang lên thầy đập cho te tua rùi. thầy cũng bảo là điên quá không thể được, nghĩ cái gì khả thi 1 tí. rất cảm ơn các bác đã cho ý kiến nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo