Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hohoangtennam

Không crack được autocad 2013(lỗi access violation at 0x004708E2)

Các bài được khuyến nghị

Theo kinh nghiệm của mình thì:

- Vô hiệu hóa tường lửa.

- Chạy chương trình dưới quyền admin.

- Tắt chương trình diệt virut.

- Tắt kết nối internet.

-> Sau khi cài xong khôi phục lại các thông số thiết lập trên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn thử chuyển ngày hệ thống về năm 2012 và cả cách trên nữa coi thế nào. Ngày trước mình làm vậy được bạn thử xem. và cẩn thận khi dùng X-force đúng phiên bản nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu tất cả các cách trên đều không được thì bạn phải chắc chắn rằng bạn đã cài bản cad đúng với bản win của bạn.Nếu bản win của bạn 32bit thì phải cài cad 32bit còn bản win 64 bit thi cai bản cad 64 bit. Nếu không được nữa thì bạn phải tìm bản cad khác cài cách cuối cùng là cài lại win.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em là thành viên mới.em có ý kiến thế này,mong các bác đừng ném gạch em nhé.hihi.

theo em được biết thì trang chủ Autodesk hoàn toàn cho mọi người tải phần mềm của hãng về,và đặc biệt có phiên bản cho student dùng thử 3 năm.Em thấy link tải trên trang chủ tốc độ rất cao,đảm bảo không dính virut,không cần cr@ck,lại được dùng bản quyền 3 năm.Sao mọi người không thử 1 lần cho biết ạ?

em đã lập 1 tài khoản trên autodesk.Bác nào muốn thì có thể dùng tạm tài khoản của em tải về.

ID:autodeskstudent2014

pass:autodeskstudent2014

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

xin phép chủ thớt nhé . mình là sinh viên đang làm đồ án tốt nghiệp , m dùng phần mềm nova 2005 tn16 để cài cho cad 2005 khi cài thì ok không vấn đề nhưng rồi nó báo cái lỗi này . m biết đã nhiều diễn đàn trả lời dùng win 7 32 b và có thể khác phục được lỗi font hỏi hơi ngu tí các bạn thông cảm . cái lỗi này của mình giờ xửa thế nào .. hi vọng mọi ng giúp đỡ . nếu đăng bài phiền chủ thớt cũng xin lỗi nhé m bí quá làm liều để hỏi mọi ng ???? help  

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu dùng nova thì nên dùng bản cad14 và nt chạy trên cad 14 nó ổn định hơn. Nhiều so với bản chạy trên cad 2005 nhiều. Nó. Có thể hok Tiện bằng thằng kia nhưng ưu an trọng là nó ổn định

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo