Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
sv_nuce

Hỏi về cách cài express tool

Các bài được khuyến nghị

bác nào chỉ giùm em cách cài express tool với. Em thấy có nhiều lệnh hay trong phần này nhưng mò mãi mà chưa cài được. Em đang sử dụng cad 2007. Rất mong các bác chỉ dùm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
bác nào chỉ giùm em cách cài express tool với. Em thấy có nhiều lệnh hay trong phần này nhưng mò mãi mà chưa cài được. Em đang sử dụng cad 2007. Rất mong các bác chỉ dùm.

thì trong wá trình cài đặt sẽ có giao diện hiện lên hỏi bạn có cài Ex tool và materials mà,bạn click vào,nếu cài rùi thì bỏ đĩa ACAD vào và add thêm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lỡ mình trong khi cài mình quên k tick vào mục cài đặt express tool thì phải làm sao? có thể cài đặt thêm bộ express sau khi đã cài cad được không :wacko:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Này nhé cũng đơn giản thôi. Bạn vào Control Panel/Add and remove Program chọn vào nút Change của phần Cad , nó sẽ bắt đầu hỏi là bạn gỡ bỏ hoàn toàn or sửa lỗi or Add or remove Features thì bạn chọn Add or remove Features rồi kiểm chọn phần Express Tool là ok. Cad sẽ tự cài thêm phần Express Tool vào chương trình cho bạn! Chúc vui vẻ! mellow.gif

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo