Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
Hoangcdb

Cài autocad 2014 bị lỗi này giải quyết thế nào đây các pro

Các bài được khuyến nghị

Hoangcdb    0

Mình cài cad 2014 nó báo cái lỗi này la thế nào vậy ? Mong chỉ cách giả quyết, đã gỡ bỏ phầm mềm diệt virut. Win xp ps3, đã cài .NET 4 

Nó báo thế này các bác 

Ok ==>

Còn mù mờ mong chỉ giáo 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
hantinh    45

bạn vào trang chủ để load nó về mà cài cho nó đỡ bị lỗi. còn nếu bạ load  trên mang ở các trang khác thì nên chọn loại file *.iso tải bẳng torren ấy cho đỡ lỗi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thanhcongxd    0

anh em diễn đàn cho mình hỏi, mình có nhiều thắc mắc muốn hỏi các anh em trên diễn đàn mà không biết vào mục hỏi đáp ở đâu, mong các anh em giúp giùm, lần đầu tham gia nên không biết.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hantinh    45

Ặc ặc. bạn cần hỏi ji thì cứ hỏi. ae nao biết sẽ tra lời cho bạn mà. bạn viết thế ai mà biết bạn định  hỏi cái ji chứ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
daocongxd    0

Nếu bạn cài cad2014 trong khi trong máy vẫn để cad2007 hoặc cad khác thì bạn remore cad trước đó rồi trước sau đó chạy cad 2014. Mình cũng bị như thế này và đã cài thành công. Đây chỉ là trường hợp mình đã thành công còn ngoài ra mình cũng không rành lắm. hehe. Hóng thêm các cao thủ vậy :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hoangcdb    0

Cảm ơn mọi người mình tải file trên mạng. Mình tải file .iso và giải nén bằng  ultraiso 9.3, lý do còn bản cad trước đó mình cho là không đúng vì mình từng cài được cad 2012 cùng cad 2005 vì mình cài nova.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sgcq    701

:D :D :D

Cái hình đầu tiên là thiếu tương thích, thường do card màn hình yếu, ram yếu....

Cái hình số 2 thường là do thừa, 2 lúa thường tẩy hết các cài đặt autodesk rồi cài lại, ưu tiên phiên bản to tới nhỏ.

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo