Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
icoffshore

Xclip với pline

Các bài được khuyến nghị

Trýớc minh` da~ làm một lần là ghép các line thành pline rồi. Lệnh tắt ðõn giản thôi nên ko ðể y', bây giờ quên béng mất. TIm` mai~ trong diễn ðàn cả buổi chiều rồi mà ko thấy. Thôi nhờ anh em nhắc hộ cái. Tiện thể hỏi anh em luôn cái xclip che ði một phần của Block, nếu che mấy cái Block rồi mà khi muốn hiện hết lên thi` dùng lệnh nào vậy ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Trýớc minh` da~ làm một lần là ghép các line thành pline rồi. Lệnh tắt ðõn giản thôi nên ko ðể y', bây giờ quên béng mất. TIm` mai~ trong diễn ðàn cả buổi chiều rồi mà ko thấy. Thôi nhờ anh em nhắc hộ cái. Tiện thể hỏi anh em luôn cái xclip che ði một phần của Block, nếu che mấy cái Block rồi mà khi muốn hiện hết lên thi` dùng lệnh nào vậy ?

Để nối các line với nhau bạn sử dụng lệnh Pedit

Và bạn đọc ở đây sẽ tìm thấy được tên lệnh khi muốn hiện hết lên các block đã bị che khuất.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry53512

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ðể nối các line với nhau bạn sử dụng lệnh Pedit

Và bạn ðọc ở ðây sẽ tìm thấy ðýợc tên lệnh khi muốn hiện hết lên các block ðã bị che khuất.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry53512

Cảm õn Tue_NV nhé! :cry:

Nhýng mà ko ðúng bạn ạ. Mình nhớ cái lệnh ðó là chọn line sau ðó enter cái là tất cả các line ấy gộp thành một ðối týợng luôn. Các line chọn với ðiều kiện là phải có liên kết với nhau. Lệnh pedit thì ko phải nhý thế. Bạn xem lại giúp mình cái.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo