Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

canhvn88

Thành viên
  • Số lượng nội dung

67
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

Bài đăng được đăng bởi canhvn88

1. mình đang dùng inventor 2012 bản download chuẩn.crack song xuôi rồi nhưng bị lổi này ai biết chỉ mình với.

mình vẻ 1 cái lổ trên 1 khối.

sau đó chọn edie feature thì nó xuất hiện lổi này

khi chuyển lại giao diện ribon thì ko bị nữa.

làm sao để ngắt kết nối update đến autodesk để khỏi bị phát hiện ***** ???

nó cứ thông báo cái bảng available sp1 intall

nghe nói chỉnh sữa file host dùng dòng lênh 127.1.0....... gì đó như ngát update IDM nhưng em ko biết autodesk thì sever của nó là gì mong bác nào biết chỉ giúp.thank

2. hỏi như bạn thì có mà chúa sống lại cũng ko biết nữa là người.

bạn tải bản cad 2007 này về.nếu cài ko đc thì chắc chắc là do máy bạn(do win or HDD ....) vì mình đã cài và crack cho khá nhiều người đều ok hết.

http://canhvn88.minus.com/mbebpPR3Hd

ac mf bị khóa đang xài tạm minus.tốc đọ cũng tạm đc.

hoặc link sky tốc độ hơn mf nhưng phái copy pate vào idm

https://skydrive.live.com/redir?resid=BC5F4FD95C2CD874!441

3. các bác đây chắc đều là dân chế tạo máy?em có 1 vài điều muốn hỏi thế này.

em học bên ô tô nhưng bây giờ vì vấn đề bệnh tật khá nghiêm trọng(đúng hon là chấn thương do đá bóng),bay giờ em ko đá bóng đc nữa chứ đùng nói là làm việc nặng.nên em đang muốn lấn sân qua chế tạo sau này làm bên thiết kế vẻ vời thôi.vậy em muốn hỏi các bác đặc biệt là những bác như chị hoàn đi làm rồi có kinh nghiệm là bây giờ em cần phải học những môn gì ở sách nào?cần phải trang bị những kiến thức gì để sau này có thể theo nghiệp thiết kế vẻ vời???thank các bác.nhờ các bác cho vài lời khuyên.

4. cách của bác hantinhsaycad thì em chịu ko biết còn link chị hoàn đưa thì ko đúng với câu hỏi của em đưa ra.

ý của em là mình có 1 bản vẻ gồm 1 số các vật thể 3d nhưng vẻ ở các cao đọ khác nhau.bây giờ muốn đưa các vật thể 3d đó về 1 cao độ 1 cách đơn giản nhát (chứ ko phải chọn view dạng nhìn từ trái hay phải rồi kéo về 1 đường thẳng đâu.)thank.

bản vẻ của em đó.

5. mình đang dùng cad 2010 nhưng sắp tới cài win8 nên định cài bản 2012 hoặc 13 nên muốn hỏi bác nào dùng cả cad 2012 và 2013 thì cho ý kiến nên xài bản nào??mình copy từ đứa bạn thì cad 2012 1.19G còn 2013 1.13G nhưng nghe nói bản 2013 chạy nặng hơn 2012 phải không??và mổi bản cài vào thì chiếm bao nhiêu dung lượng ổ cứng???