Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
tranchautuan

Bản vẽ chi tiết Móng cột đèn nâng hạ

Các bài được khuyến nghị

CÁc bác ai có bản vẽ thiết kế móng của cột đèn nâng hạ chiếu sáng loại 25m cho em xin với. Em đang làm thiết kế bản vẽ thi công nhưng chi tiết hố móng của loại cột đèn này nhưng tìm mãi vẫn không có. Nên vẫn không tính ra được khối lượng của hố móng. EM có vào trang Web của công ty chiếu sáng đô thị Hapulico nhưng vẫn không có bản vẽ chi tiết. Mong các bác giúp đỡ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
CÁc bác ai có bản vẽ thiết kế móng của cột đèn nâng hạ chiếu sáng loại 25m cho em xin với. Em đang làm thiết kế bản vẽ thi công nhưng chi tiết hố móng của loại cột đèn này nhưng tìm mãi vẫn không có. Nên vẫn không tính ra được khối lượng của hố móng. EM có vào trang Web của công ty chiếu sáng đô thị Hapulico nhưng vẫn không có bản vẽ chi tiết. Mong các bác giúp đỡ!

Đây là cột pha chiếu 20 m , có lẽ giống với bạn đang tìm , tương đối chi tiết về cột , pha chiếu , móng..bạn tham khảo xem nhé Down ở đây !

Mình cũng đang làm thiết kế điện , bạn vẽ xong up lên cho anh em xem với nhé !

chúc thành công !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin lỗi các bạn là tôi up nhầm , trong thư mục đó chưa kịp copy bản vẽ vào , các bạn tải lại Ở đây nhé !

Các bạn cần thiết kế chiếu sáng , cũng như mua các loại cột , pha chiếu sáng dân dụng công nghiệp hay công cộng , hãy liên lạc với tui nhé ! email : trinhvanca@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin lỗi các bạn là tôi up nhầm , trong thư mục đó chưa kịp copy bản vẽ vào , các bạn tải lại Ở đây nhé !

Các bạn cần thiết kế chiếu sáng , cũng như mua các loại cột , pha chiếu sáng dân dụng công nghiệp hay công cộng , hãy liên lạc với tui nhé ! email : trinhvanca@gmail.com

Híc. Anh cho File mà không có Pass giải nén làm em không mở được File. EM đang cần gấp. Mong anh sớm hồi âm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Híc. Anh cho File mà không có Pass giải nén làm em không mở được File. EM đang cần gấp. Mong anh sớm hồi âm.

pass : www.cadviet.com

các anh em vô tham khao nha !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào lúc 19/4/2009 tại 10:51, trinhvanca đã nói:

Bạn ơi mình vào mà toàn bị lỗi không có chỗ tải. Tòa tự động chuyển sang các trang quảng cáo. Bạn có thể gửi cho mình xin vào địa chỉ mail nguyenvantuan1188@gamil.com. Rất cảm ơn bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo